Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Xin địa chỉ cửa hàng cho thuê váy dự đám cưới/ sự kiện

Mỗi lần có đám cưới hoặc công ty tổ chức tiệc tùng là em lại đau đầu vì quần áo, váy vóc ạ. Đồ đẹp thì mắc tiền, mua xong cũng chỉ mặc 1-2 lần thôi, đồ rẻ quá thì không đẹp mà hàng năm có chục cái đám cưới, vài vụ tiệc tùng, nếu mua hết thì ung thư màng túi mất. Em muốn các chị tư vấn cho chỗ nào cho thuê váy để dự đám cưới hoặc sự kiện ở tp Hải Phòng. Cám ơn mọi người trước nè

Nếu bạn ở Hà Nội thì vào thử shop này xem qua xem https://www.facebook.com/ms.nguyen.ntk, mình thấy nó cho thuê cả váy cưới và váy dự tiệc đó. Có chụp ảnh nữa nhưng không biết có chụp ảnh sự kiện không

Trích dẫn Gửi bởi violet_violet1990
    Mỗi lần có đám cưới hoặc công ty tổ chức tiệc tùng là em lại đau đầu vì quần áo, váy vóc ạ. Đồ đẹp thì mắc tiền, mua xong cũng chỉ mặc 1-2 lần thôi, đồ rẻ quá thì không đẹp mà hàng năm có chục cái đám cưới, vài vụ tiệc tùng, nếu mua hết thì ung thư màng túi mất. Em muốn các chị tư vấn cho chỗ nào cho thuê váy để dự đám cưới hoặc sự kiện ở tp Hải Phòng. Cám ơn mọi người trước nè
    Hi chj !
    C có thích những kiểu đầm váy vintage ko ạ. E bán hàng nước ngoài chất mà giá lại hữu nghị nữa nè

Các Chủ đề tương tự

1. Túi độn ngực sau phẫu thuật
    Bởi hieuqt trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-23-2013, 03:16 AM
  2. Làm sao biết máy IP mình thuộc nhà mạng nào ?
    Bởi giadunghanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-11-2012, 12:25 AM