Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Mua len Vĩnh Thịnh ở Hà Nội

Bạn vào chợ Ngã Tư Sở quầy len gần quầy giày dép ấy, hỏi mua len Vĩnh Thịnh vẫn thấy có bán. Mẹ mình cũng thích len trong nước nên thường mua ở đó, giá cả mình thấy rẻ hơn so với mua trên Đinh Liệt (gần bờ Hồ Hoàn Kiếm).

Trích dẫn Gửi bởi miumiudangyeu
    Bạn vào chợ Ngã Tư Sở quầy len gần quầy giày dép ấy, hỏi mua len Vĩnh Thịnh vẫn thấy có bán. Mẹ mình cũng thích len trong nước nên thường mua ở đó, giá cả mình thấy rẻ hơn so với mua trên Đinh Liệt (gần bờ Hồ Hoàn Kiếm).
    Cảm ơn bạn. Mẹ bạn mua len sợi to hay sợi nhỏ vậy?

Trích dẫn Gửi bởi chiuchiuht
    Cảm ơn bạn. Mẹ bạn mua len sợi to hay sợi nhỏ vậy?
    Mẹ mình đan sợi nhỏ bạn ạ. Mình thấy len Vĩnh Thịnh có duy nhất một loại sợi nhỏ thôi mà.

Trích dẫn Gửi bởi miumiudangyeu
    Mẹ mình đan sợi nhỏ bạn ạ. Mình thấy len Vĩnh Thịnh có duy nhất một loại sợi nhỏ thôi mà.
    Bây giờ có loại sợi to, nên có hàng len tàu giả VT đó b . Tại đan sợi nhỏ lâu quá :">

chiều nay vừa lượn ra NTS rồi. he he. up date cho bạn nào cần. mình mua hàng đầu tiên đi từ ngoài vào, 1 cô tầm 40t bán. m thấy cô bán rẻ ( mình mua cuộn len tàu ở chùa láng 12k, cô bán 10k). len vĩnh thịnh thì 10k /cuộn/ nửa lạng. cô bảo quay lại mua thfi cô sẽ bớt ^^. mỗi tội k có màu vàng mình muốn

Đang ở
    hcm
    Hôm trước mình mua len của 1 chị ở Thái Hà, cũng được đấy mẹ nó ạ. Chị ý bán online, mình con nhỏ chả có thời gian đi chợ mà chọn, hik. Chị này bán nhiều đồ lắm, cả vải, phụ kiện đan, tranh thêu chữ thập....
    Mình móc đã ra thành quả, chia sẻ với các bạn