Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Trích dẫn Gửi bởi KimNgan2002
    Các mẹ ơi, mình ít khi may quần áo vì chẳng được như ý (bíu mà ). Các mẹ biết địa chỉ chỗ nào may vest nữ đẹp giá cả phải chăng chỉ cho mình biết với nhé. Cảm ơn các mẹ đã đọc bài.
    Tớ cũng béo lắm, hay may ở nhà may Khánh 20 Phan Chu Trinh rất như ý. Ko sửa tí nào. Vest trẻ trung, đứng đẹp. Mặc ai cũng khen.
    Tớ thường đặt luôn vải nhà chị ý, khoảng 1,3 triệu được 1 bộ đẹp phết. Mẹ nó thử qua xem.

1,3t mà phải chăng hả mẹ Dương?? :1: Nhà may Đức Hạnh trên 110 Triệu Việt Vương may ổn, càng đơn giản càng đẹp, giá 1 bộ vest quần 1 lớp là 350k. Mẹ nó lên thử xem. Trên diễn đàn cũng có nhiều topic về vest lắm, mẹ nó thử tìm xem

Trích dẫn Gửi bởi mequangcoi
    1,3t mà phải chăng hả mẹ Dương?? :1: Nhà may Đức Hạnh trên 110 Triệu Việt Vương may ổn, càng đơn giản càng đẹp, giá 1 bộ vest quần 1 lớp là 350k. Mẹ nó lên thử xem. Trên diễn đàn cũng có nhiều topic về vest lắm, mẹ nó thử tìm xem
    1t3 đối với mình hơi đắt . Chắc là vải tốt mà. Mình không phải giao tế nhiều ở các chỗ sang trọng nên cũng không cần thiết phải như vậy.
    Trên Triệu Việt Vương xa quá, không biết có chỗ nào gần mạn Nghĩa Tân - Trần Duy Hưng ko các mẹ nhỉ.
    Cảm ơn mẹ Quang còi nhé. Các mẹ tốt quá. Chúc Quang còi tăng cân nhé :4:

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi KimNgan2002
    1t3 đối với mình hơi đắt . Chắc là vải tốt mà. Mình không phải giao tế nhiều ở các chỗ sang trọng nên cũng không cần thiết phải như vậy.
    Trên Triệu Việt Vương xa quá, không biết có chỗ nào gần mạn Nghĩa Tân - Trần Duy Hưng ko các mẹ nhỉ.
    Cảm ơn mẹ Quang còi nhé. Các mẹ tốt quá. Chúc Quang còi tăng cân nhé :4:
    Thế thì mình giới thiệu cho bạn chỗ này cũng gần mạn nhà bạn. Chuyên may vest, zuýp công sở khá đẹp mà kiểu cách cũng trẻ trung ở nhà may Đức Nam 429 Kim Mã, gần KS Daewoo í. Giá 1 bộ zuýp lót toàn bộ là 300K, mình đang đặt may thêm 1 cái áo vest ở đó, cả vải của họ là 400K. Thế mà mình đã tiếc xiền rồi chứ hơn 1tr thì . Ở đó cũng có nhiều bộ may sẵn lắm.

Thoi, cac bac dung nhac den nha may Khanh nua.Em chan lam...Nam ngoai em co may bo vest o Khanh, nhung phai sua lai 2 lan roi thoi gian ho sua 2 lan do cung den he roi.Nam nay, do vi sut can ko mac duoc, em ra Khanh nho sua thi co nhan vien o day noi la:" cho cua em ko co trach nhiem sua ao cho chi, bon em chi bao hanh trong vong 1 thang thoi, chi di ra ngoai ma thue nguoi ta sua".Em nghe the dien het ca nguoi, ma bo vest day em chua chui vao lan nao ca.Noi chung em khuyen cac bac tranh xa cai nha Khanh day ra.

1,3 la qua cao roi.hom truoc minh may qua dich vu may do tai nha gia chi bang 1 nua thoi. cac me chi can mua vai va len mang tim kieu mau cho that ung y vao la may dc 1 bo do hop voi voc dang cua minh.nhung tiec la o day ko may dc zip.chi may vest mac voi quan thoi. nhung cung dep lam cac me a. 0987568462 cac me thu goi va may thu xem sao?

Mẹ nào có địa chỉ may vest ở khu Nghia Tan - Cau giay thi cho mình với. Đang tim dia chi ma khó quá.

Trích dẫn Gửi bởi MeCoBi
    Mẹ nào có địa chỉ may vest ở khu Nghia Tan - Cau giay thi cho mình với. Đang tim dia chi ma khó quá.
    Up, mình cũng đang tìm như mẹ này, các mẹ giúp với, sắp tết rồi.

Minh may o Vinh- canh truong cap 2 Thanh Cong. 480k/bo vest 2 lop.

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm xưởng nhận may vest thời trang số lượng vừa và nhỏ cho Shop
    Bởi hoangduongpro trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-26-2013, 06:37 PM
  2. Các mẹ cho biết địa chỉ may vest nữ và áo nữ mùa đông với nhé.
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-26-2013, 12:17 AM
  3. Hỏi địa chỉ bán bộ vest nữ ở Hà Nội
    Bởi mrcuong93 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-24-2013, 09:05 PM
  4. Cho em hỏi ở Đà Nẵng có tiệm nào may đồ vest đẹp....?
    Bởi cuongzu trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-18-2013, 02:37 AM