Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Underwear hiệu Wannabe

Hey chào cả nhà, e đang muốn mua underwear, trước đây toàn xài hàng Triump loại có gọng nhưng hoàn toàn không có mút vì ngực e thuộc hàg big size hic. GIờ muốn đổi sang hiệu này mặc không biết thế nào, e mặc chủ yếu là mẫu mã đơn giản thôi. Có mẹ nào đã từng xài hiệu Wannabe này xin tư vấn cho e xem mặc có bền như Triump không

Underwear là quần lót mà chị

Underwear là đồ lót, chư không phải chỉ mang nghĩa là quần lót đâu :Smiling:

bữa trc em có qua Wannabe ở HBT mua thử về mặc thấy cũng tạm được. WNB toàn áo quả xéo thôi/ mà em lại thích quả ngang hihiihi.. quần lót ở đây thì siêu sexy mỏng tang, nói chung giá cả rẻ hơn truim nhiều

Đang ở
    Cần Thơ
    Minoshe cũng đc đó chị. Ôm ngực :Smiling:

Hôm wa e đi ngang dg 3-2 thấy Wanabe đang sale off nên có ghé vô xem thử, thấy đa số toàn là mút dầy k thôi, với lại đa số là ren. K biết hàng k sale họ để bên trong ntn. Do đang sale nên k dc thử nen mình cũng chưa biết mặc lên có đẹp hay k nữa. Có chị e nào xài rồi review cho mình với, gần đó có cái Walcoa( hàng of Nhật) mẫu mã nhã nhặn nhưng mấy cái k sale mắc ghe. tầm 1tr 1 cái áo nhưng công nhận đẹp, sale rồi thi cũng 300k. Đã có ai mặc của hãng này chưa???