Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    _ Banana Republic
    _ Armani Black Code
    2 mùi này , nam tính nhất, lịch sự,,,,,,:Battin ey:

Có 2 mẹ vote cho Polo Black roài :Thinking: không biết mùi của nó ra sao đâyrooling:

Xã tớ cũng có Polo Black, nhưng cá nhân tớ thấy loại này dùng mùa hè hơi bị gắt, dùng mùa đông hợp hơn.

Trích dẫn Gửi bởi Heocont9
    Xã tớ cũng có Polo Black, nhưng cá nhân tớ thấy loại này dùng mùa hè hơi bị gắt, dùng mùa đông hợp hơn.
    cái này cho mùa đông mẹ nó ạ:Rose::Rose::Rose: Phải xịt mùa đông mới thấy cái quyến rũ của nó mẹ nó nhỉ, mỗi lần xã xịt cái này là em hít hà mãi vì nó át mọi mùi nước hoa của em:Laughing::Laughing::Laughing:

các mẹ thấy polo blue thế nào? em thấy mùi đấy ..... con em dùng cũng thơm lắm :Laughing:
    sao mà xã em thì chả dùng gì mà thằng con thì ... điệu thế nhỉ, chắc nó giống mẹ :Clown:

Trích dẫn Gửi bởi mevinhkhang
    Em thích mùi Burberry for men chai kẻ caro, có lần thử mê quá mua về xịt vào người mình hàng ngày, nếu gặp anh giai nào có mùi hương này thì ngất ngây lắm, mùi này quyến rũ lắm:LoveStruc:
    Anh nhà mình đang dùng loại này, mình cũng thích. Vote cho Burberry for men chai kẻ caro

Trích dẫn Gửi bởi pinkilicious
    cái này cho mùa đông mẹ nó ạ:Rose::Rose::Rose: Phải xịt mùa đông mới thấy cái quyến rũ của nó mẹ nó nhỉ, mỗi lần xã xịt cái này là em hít hà mãi vì nó át mọi mùi nước hoa của em:Laughing::Laughing::Laughing:
    Eo ơi nghe mẹ pinklicious nói mà chỉ muốn phi đến hít xã của mẹ ý :Laughing::Laughing::Laughing:, mà em đã lên chức chưa đấy, có 1 lần chị thấy em show hàng đôi 9w chị mê quá, em bảo em chỉ ngắm vì đang mang bầu, lấy về có long lanh không em, kiểu này chị phải đi tìm polo black hít thử xem sao. Các mẹ tiếp tục vote cho các loại mình yêu thích đi nhé

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoilathe
    các mẹ thấy polo blue thế nào? em thấy mùi đấy ..... con em dùng cũng thơm lắm :Laughing:
    sao mà xã em thì chả dùng gì mà thằng con thì ... điệu thế nhỉ, chắc nó giống mẹ :Clown:
    rùi ui con mẹ này ành iệu thế, chuẩn đấy chuẩn đấy, cho em đặt cục gạch cái, bao giờ em đẻ được con gái e hú mẹ nó nhé:LoveStruc:

Nhà mình dùng CK one, chai màu trắng, dịu nhẹ, dễ chịu lắm. Mình rất sợ đàn ông dùng nước hoa gắt quá. Ck in2u for him cũng được.

Tớ vote cho Black Code! :Smiling: