Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Nước hoa dành cho ông xã các mẹ Vote cho loại nào???

Tình hình là rất tình hình sắp sn chồng em mà em đang có người quen ở nước ngoài sắp về, em đang muốn nhờ mua nước hoa tặng chồng em mà chưa biết mua loại nào, các mẹ thông thái hiểu biết về lĩnh vực này mách cho em với, chồng em hiện đang dùng BLV, Just Cavalli, Roberto Cavalli nhưng dạo này xịt mỗi lọ Just Cavall chắc thích mùi thơm kiểu như thế, không nồng quá, em cũng thích mùi này dưng mà muốn tham khảo ý kiến của các mẹ để mua loại khác hay ho hơn cho chồng thay đổi, tặng hoa các mẹ trước này :Rose::Rose::Rose:

Em kết mùi CK in2u for him.Em và bạn trai em làm 2 chai trong bộ này, 1 chai for him, 1 chai for her Mà em thích cái mùi for him hơn. Nó ấm áp và quyến rũ lắm ạ. Nhưng mà chị phải nói là chị / anh xã thích phong cách như thế nào chứ. Lịch lãm sang trọng hay quyến rũ, hay thể thao năng động?

Chồng mình thì hay dùng Terre D' Hermes với Prada Men nhưng mình thích hít hà mùi Terre hn

Chồng mình đang xài Givenchy PI, mùi thơm nồng ấm, chắc nhiều trầm quế và đàn hương, mình mê lắm. Mà mùi nó bám kinh khủng, mình chưa thấy loại nào mà bám dai đến thế, chiều về tắm rồi vẫn còn nghe mùi, áo giặt rồi vẫn còn thoang thoảng mùi.rooling:

Mùa đông thì chồng em dùng Polo Black và Blue ( hic hic em kết cái mùi Black điên đảo luôn ý). Mùa hè thì dùng CK in2U cho nó cùng cặp với vợ:Laughing::Laughing::Laughing:

Trích dẫn Gửi bởi chuppykat
    Em kết mùi CK in2u for him.Em và bạn trai em làm 2 chai trong bộ này, 1 chai for him, 1 chai for her Mà em thích cái mùi for him hơn. Nó ấm áp và quyến rũ lắm ạ. Nhưng mà chị phải nói là chị / anh xã thích phong cách như thế nào chứ. Lịch lãm sang trọng hay quyến rũ, hay thể thao năng động?
    OX nhà chị 30t vưỡn còn trẻ với cả đi làm cũng ăn mặc thoải mái nên chị đang hướng đến loại nước hoa trẻ trung mà sang trọng một tí đừng nồng nàn, hôm trước đã định quyết định mua Chaner Allure Sport vì nghe thương hiệu Channer thì sang trọng rồi thêm cái sport nữa thì chắc sẽ trẻ trung nhưng ngửi thử ở nhà đứa bạn thấy nó cứ chua chua không thấy thích nữarooling:

Up cho các mẹ vào tư vấn thêm nào, em cũng đang trong công cuộc đi tìm mua nước hoa tặng chồng đây

Em thích mùi Burberry for men chai kẻ caro, có lần thử mê quá mua về xịt vào người mình hàng ngày, nếu gặp anh giai nào có mùi hương này thì ngất ngây lắm, mùi này quyến rũ lắm:LoveStruc:

D&G No1 cũng rất good, và Polo Black :Battin ey:

Kết Gucci envy hoặc Allure homme sport ....... mùi nam tính mà quyến rũ ko thể tả hi hi