Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Mua áo khoác dạ dáng dài ở đâu rẻ mà đẹp HN

nói chung ao mangto dạ bây giờ thì e hay mua ở made in VN,của hàng nào cũng có nhiều vào mùa lạnh.Giá giao động từ 550k đến 800k 1 chiếc,em thấy dáng và chất liệu khá ổn.Còn nếu chị muốn rẻ hơn thì e nghĩ chị thử vào hàng thùng xem,chịu khó tìm và lựa 1 lúc chắc cũng sẽ có áo đẹp và giá tốt.Hàng thùng thì e biết mỗi trong khu Kim liên cũ thôi ạ.

úi hum nay mình dẫn mama đi mua 1 loạt shop ko ưng ý,thế mà dẫn ra Kim Liên thì chọn đc 3 phát liền ,toàn có hơn 300k 1 chiếc mà chất dạ dầy ,mềm và ấm chứ ko như chất dạ bạn ở shop cứ khô khô tay kiểu gì ý,về bà ngoại Nhím cứ sướng mãi đấy

hàng thùng, hàng second-hand cũng thú vị nhưng sao e cứ nghe tên mà k biết cụ thể là ở chỗ nào nhỉ? Khu Đông Tác, Kim Liên, Phùng Hưng e nghe thế chứ cũng k biết cái cổng vào chợ ở cụ thể địa chỉ nào, chợ Hàng Da thì e biết nhưng bây giờ người ta xây lại, e cũng k rõ chỗ nào là chợ vì nhìn toàn thấy những cửa hàng gì đó giống các công ty với cửa kính bóng loáng và đại sảnh rộng...(nhín từ phía Hàng Điếu). Ai có địa chỉ cụ thể và biết rõ thì hướng dẫn cho e với, e thử đi xem sao.

Đang ở
    Cần Thơ
    Khu Đông Tác nhiều quần áo second hand nhất. Bạn cứ đi đến ngã tư CHùa Bộc Thái Hà (chỗ siêu thị star bowl) rẽ vào đường bên hông của siêu thị, gửi xe tren vỉa hè Starbowl rồi đi bộ vào, cả một khu luôn đảm bảo đi mỏi chân. Còn bạn muốn mua hàng đã qua lựa chọn rồi thì ra chỗ Hoàng Tích Trí (tất nhiên giá sẽ cao hơn). Túm lại cứ ra đướng Phạm Ngọc Thạch hỏi chắc chắn nhiều người biết 2 chỗ này.

Mùa đông năm nay e mua đc 2 cái áo dạ dáng dài rồi,1 cái là made in VN,1 cái là mua thanh lý 1 bạn mua từ TQ nhưng về ko thích nữa,new.Áo dạ chỉ đẹp thôi chứ ko ấm nên e vẫn phải sắm thêm 1 e áo phao cho đỡ lạnh.Made in VN thì nhiều kiểu cũng đc nhưng màu sắc ko thích lắm,toàn màu trầm,e thích sặc sỡ cơ,mùa đông mà.Mấy khu hàng thùng trên thì em chưa đi bao h,mà h cũng gần hết mùa đông rồi,nhà có mấy cái áo liền,chắc để đông sang năm đi lượn.

Nếu bạn thích hàng Quảng Châu thì có thể đến gió quảng châu. Google 1 cái là ra cả website tha hồ xem hoặc là sang tận nơi mà mua cũng đc. ở Nguyễn Trãi, qua Pico 1 đoạn. Bọn Quảng Châu này được cái giá rẻ, nhưng chất thì chẳng đẹp lắm đâu. Chỉ từ 300-500k 1 cái.
    Hàng VNXK thì được cái chất đẹp giá cả phải chăng, nhưng đa số là size to, nên bạn nào người nhỏ cũng khó kiếm đấy. Mua XNXK thì có nhiều chỗ mà.
    Hôm trước mình mới mua đc 1 cái áo dạ ở Pivon Tôn Đức Thắng, đang giảm giá 30% đấy. Giá 815k nhưng được giảm 30% nên chỉ mất 570k thoai. Dài ngang hông, chất khá được, may cẩn thận. Áo choàng dài đến gối chắc đắt hơn.

b có thể đến Nhabeco ở 99 Thái Hà, may Đức Giang, may Thăng Long giá cả hợp lý, chất liệu khá tốt, dáng áo cũng ổn.

Em tìm đỏ mắt mà chưa thấy shop nào bán cái loại áo mangto cổ điển ấy. Nó dài đến đầu gối cơ.
    Em chỉ thích kiểu đơn giản, ko bèo, nhún hay bất cứ 1 họa tiết nào cả.

Mua cua IVy dep nhung hoi dat,Nhưng tiện đây cũng cảnh báo các mẹ hãy tránh xa cửa hàng quần áo charmilles, ở chùa bộc, mình mua rất nhiều áo, ruýp, áo dạ, váy, ở đấy, nhưng cái nào cũng giá khá chat, váy cũng tầm 800k đến 900k, áo dạ gần 2tr, ruýp hơn 400k, ... không hề rẻ đúng không, nhưng mà chỉ mặc chưa đến chục lần, giặt tay, nâng niu giữ gìn mà đã xoạc hết chỉ, đặc biệt vải lót áo dạ thì với 3 lần xỏ tay đã rách toạc, mình mua gần chục triệu cho bọn này, lúc mua nó hứa sẽ bảo hành sản phẩm miễn phí, nhưng khi rách mang ra thì con nhân viên bán hàng kêu mất 10k sửa một cái, minh cũng đồng ý vì nghĩ không đáng bao nhiêu, chờ hơn chục ngày, không thấy gì mình gọi điện hỏi, thì nó kêu bận chưa sửa kịp vì rồi vài hôm sau nó gọi lại bảo váy không sửa được còn lót áo dạ sẽ sửa cho mình, rồi hẹn mình qua lấy, đến khi tới lấy thì nó kêu mất 40k cho việc sửa cái lót áo, mình không đồng ý cãi nhau 1 lúc minh bố thí cho nó tiền và bỏ về, nhưng tức nhất là thái độ bố láo, làm ăn chộp dựt của bọn này, mang tiếng là khách vip của chúng nó đây. đã không sửa được như ý lại còn chuốc bực vào thân, nên mình khuyên ai định mua váy và áo dạ của bọn này thì phải lựa chọn kỹ càng hoặc tẩy chay bọn làm ăn bố náo này đi, vì hàng chất lượng kém mà dịch vụ thì lởm, lại bán đắt lòi.

Các Chủ đề tương tự

1. Cần mua nhà giá khoảng trên dưới 1 tỷ ở Quận Hà Đông
    Bởi mXpha trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 08:09 PM
  2. Hà Nội : địa chỉ mua áo dạ , áo khoác mùa đông đẹp ạ :x
    Bởi tuxuanpha trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 12-26-2013, 09:39 PM
  3. hỏi địa chỉ mua áo khoác dạ ở sài gòn cho mẹ
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0