Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

đi may đi vậy.

Trích dẫn Gửi bởi nganha_108
    Mẹ nó thử ra 61 Khâm Thiên, khoảng từ 200k- 300k là có áo đẹp rồi đấy. Ngoài ra ở đó cũng có nhiều quần âu và zip công sở cũng khá được mẹ nó ạ!
    Cám ơn mẹ nó nhé, mình sẽ qua xem thử, còn đi may thì mình cũng may nhiều rồi, nhưng quả thật không bao giờ đẹp = hàng mua sẵn, hàng may trông cứ quê quê thế nào ấy :Thinking:, trong khi đó mặc hàng VNXK lên form chuẩn luôn

mẹ nó sang bên đi, rất nhiều bạn bán áo sơ mi trắng tay dài của mango, made in vn ý, giá khoảng 180K.

thời trang công sở có eva de eva rất công sở các mẹ nhé, mình mặc thấy chất lượng rất tốt, mình hay chờ đợt giảm giá và làm thẻ vip nên mua được giảm nhiều lắ. Nhưng tiện đây cũng cảnh báo các mẹ hãy tránh xa cửa hàng quần áo charmilles, ở chùa bộc, mình mua rất nhiều áo, ruýp, áo dạ, váy, ở đấy, nhưng cái nào cũng giá khá chat, váy cũng tầm 800k đến 900k, áo dạ gần 2tr, ruýp hơn 400k, ... không hề rẻ đúng không, nhưng mà chỉ mặc chưa đến chục lần, giặt tay, nâng niu giữ gìn mà đã xoạc hết chỉ, đặc biệt vải lót áo dạ thì với 3 lần xỏ tay đã rách toạc, mình mua gần chục triệu cho bọn này, lúc mua nó hứa sẽ bảo hành sản phẩm miễn phí, nhưng khi rách mang ra thì con nhân viên bán hàng kêu mất 10k sửa một cái, minh cũng đồng ý vì nghĩ không đáng bao nhiêu, chờ hơn chục ngày, không thấy gì mình gọi điện hỏi, thì nó kêu bận chưa sửa kịp vì rồi vài hôm sau nó gọi lại bảo váy không sửa được còn lót áo dạ sẽ sửa cho mình, rồi hẹn mình qua lấy, đến khi tới lấy thì nó kêu mất 40k cho việc sửa cái lót áo, mình không đồng ý cãi nhau 1 lúc minh bố thí cho nó tiền và bỏ về, nhưng tức nhất là thái độ bố láo, làm ăn chộp dựt của bọn này, mang tiếng là khách vip của chúng nó đây. đã không sửa được như ý lại còn chuốc bực vào thân, nên mình khuyên ai định mua váy và áo dạ của bọn này thì phải lựa chọn kỹ càng hoặc tẩy chay bọn làm ăn bố náo này đi, vì hàng chất lượng kém mà dịch vụ thì lởm, lại bán đắt lòi.

Nhưng tiện đây cũng cảnh báo các mẹ hãy tránh xa cửa hàng quần áo charmilles, ở chùa bộc, mình mua rất nhiều áo, ruýp, áo dạ, váy, ở đấy, nhưng cái nào cũng giá khá chat, váy cũng tầm 800k đến 900k, áo dạ gần 2tr, ruýp hơn 400k, ... không hề rẻ đúng không, nhưng mà chỉ mặc chưa đến chục lần, giặt tay, nâng niu giữ gìn mà đã xoạc hết chỉ, đặc biệt vải lót áo dạ thì với 3 lần xỏ tay đã rách toạc, mình mua gần chục triệu cho bọn này, lúc mua nó hứa sẽ bảo hành sản phẩm miễn phí, nhưng khi rách mang ra thì con nhân viên bán hàng kêu mất 10k sửa một cái, minh cũng đồng ý vì nghĩ không đáng bao nhiêu, chờ hơn chục ngày, không thấy gì mình gọi điện hỏi, thì nó kêu bận chưa sửa kịp vì rồi vài hôm sau nó gọi lại bảo váy không sửa được còn lót áo dạ sẽ sửa cho mình, rồi hẹn mình qua lấy, đến khi tới lấy thì nó kêu mất 40k cho việc sửa cái lót áo, mình không đồng ý cãi nhau 1 lúc minh bố thí cho nó tiền và bỏ về, nhưng tức nhất là thái độ bố láo, làm ăn chộp dựt của bọn này, mang tiếng là khách vip của chúng nó đây. đã không sửa được như ý lại còn chuốc bực vào thân, nên mình khuyên ai định mua váy và áo dạ của bọn này thì phải lựa chọn kỹ càng hoặc tẩy chay bọn làm ăn bố náo này đi, vì hàng chất lượng kém mà dịch vụ thì lởm, lại bán đắt lòi.