Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Đông đến rồi, mua váy dạ ở đâu?

cũng quan tâm, cả giá nữa các mẹ nhé, ko em đành phải đi mua vải rồi may, đợi lâu lắm:Sick:

- Chị có thể xem mẫu và đặt mua qua mạng (lên embac hay muare hoặc ). Có mẫu rẻ, mẫu đắt. Nhưng theo kinh nghiệm của em thì đắt mới đẹp! Khổ thế. Chứ tham rẻ đặt về thất vọng lắm.
    - Chị có biết hàng thùng không? – Hàng siđa ý mà? Em xin lỗi nếu chị không thik nó. Nhưng cá nhân em thấy váy dạ hàng này rất đẹp và rẻ. Váy Hàn, Pháp, Ý,… vô thiên lủng, các kiểu dáng, chất liệu (len, dạ,…) mà chỉ khoảng 50k/1c trở lên. Chất dạ thì khỏi bàn, đẹp và mịn. Dáng váy cũng OK lắm.

Cho mình xin 500 địa chỉ của hàng mà bạn hay mua nhé, mình cũng rất thích hàng thùng độc mà lại rẻ, Thanks

- Dạy mình cách sửa bài với! Oánh nhầm mà không bít sửa.
    - Về đặt hàng qua mạng ý, chị lên enbac (ko phải embac – em ấn nhầm) or trang của hãng ý.
    - Em không mua cố định tại 1 hàng nào cả. Hay lượn ở khu Đông Tác, Kim Liên, Hàng Da thôi. Quan trọng là gu và kinh nghiệm chọn hàng thùng của mình, may mắn mà tóm được lúc mở kiện ý, thì thôi rồi… Mai em post cái váy dạ trắng của em lên nhé! Có 50k thôi, mà em mặc đẹp lắm (mọi người ở cơ quan khen nhớ). Nói chung là phải chịu khó và “có sức khoẻ” thì mới đi hàng thùng được. Chị nhờ!

Cảm ơn bạn chia sẻ nhé, mình k có định kiến xấu về hàng thùng. Chỉ sợ k có t/g lượn nhiều thế, tính mình thích dịch vụ tốt, thử thoải mái, chứ mấy bà mấy cố bán hàng thùng ít người k lườm nguýt lắm. Tớ biết hàng thùng thì có nhiều hàng đẹp và độc lắm nhưng chưa thử bao giờ.
    Len nhìn vài kiểu đc, nhưng mãi chả thấy báo giá. Nhiều cái nhìn đc nhưng sờ vào đg kim mũi chỉ thì ôi thôi...
    Mà tớ cũng k may đến chục năm rồi. Ngoài đường nhiều chị em mặc lắm mà, chả nhẽ tìm khó thế!

à em đọc vnexpress thấy mấy mẫu xinh kinh khủng, kèm theo địa chỉ shop (chả biết có đẹp đc thế k)
    Seduction 31B Mai Hắc Đế
    Shaila 1 Đại cồ việt
    Je t'aime 162 Kim Mã
    giá từ 300-800k
    mẹ nào qua xem rồi feedback thử nhá

Trích dẫn Gửi bởi nicole82
    Rét thế này tự nhiên em thèm mặc váy dạ, vừa sang lại vừa ấm, nhưng nhìn lại tủ q/áo có mỗi 1 cái. Em đang tìm vài cái váy liền kiểu đơn giản, sang trọng và 1-2 cái chân váy ngắn mặc chơi tết. Các mẹ biết chỗ nào bán thì chia sẻ cho em nhé!
    Năm nay có mốt váy dạ liền không tay, mặc áo len bên trong (như trong hình đính kèm của mình). Mình cũng thích lắm, cũng tìm order hàng nhưng không dám đặt vì sợ không vừa số đo thì tiếc lắm.
    Vừa rồi mình lượn lờ mới tìm được 2 cửa hàng bán váy kiểu này. Hàng Trung Quốc cao cấp giá tầm 800 đến 1tr3. Chất dạ đẹp, quan trọng là mình mặc vừa in, lấy luôn chứ may thì lâu mà đặt thì chả biết thế nào.
    Shop Hà Đạt cuối đường Nguyễn Qúy Đức (gần Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân) (shop này nói hơi thách, các mẹ cứ mặc cả xuống 5 chục, 100).
    Shop Hot brands - 253 Lạc Long Quân. Shop này có bên LCM, mẹ nào thích PM cho em em gửi link cho, nó có nhiều hình lắm.

Tặng các mẹ mấy mẫu váy dạ liền sát nách + áo dài tay bên trong này, nhìn mà thèm. Chẳng biết mua ở đâu, đi may cũng không biết ở đâu, lại còn chọn vải nữa, làm đẹp kể cũng gian nan :Crying:

Quên chưa đính mẫu