Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Có ai mặc áo ngực bên trong áo bơi không nhỉ?

Chào các chị,
    Tình hình là em mới mua bộ đồ bơi nhưng khi mặc vào thì thấy phần ngực áo không được vừa với cơ thể, cụ tỉ là vì ngực em hơi trễ (nói tới thấy đau lòng), tất nhiên là lúc đó em không mặc bra mà chỉ mặc áo bơi có miếng lót phía trong thôi. Chị bán hàng thì bảo do ngực em nó thế phải chịu thôi, nên 1 là lúc đi bơi mặc thêm bra, 2 là mặc kiểu bikini. Bikini thì em chưa tự tin để mặc nên nghiêng về phương án 1. Nhưng em sợ là lúc xuống nước múa may một hồi nó tuột quai thì chết hix. Các chị có kinh nghiệm góp ý cho em với ạ. Cám ơn các chị nhiều nhiều!

Mình thấy nhiều chị mặc áo lót trong đồ bơi mà, vì nhiều bộ đồ bơi k có cúp ngực (nhà sàn xuất tiết kiệm giá thành đó mà).

Rất không nên mặc bra trong áo bơi vì chất liệu không phù hợp + nhìn lạ, xấu lôi thôi lắm, thi thoảng em gặp vài người đều thấy buồn cười. Em chưa gặp ai đi bơi thường xuyên mà mặc cả áo ngực cả.
    Chị nên chọn loại áo bơi phù hợp thì hơn ạ.

Em nghĩ mấy kiểu áo bơi nâng ngực và kín đáo như hình sẽ hợp với chị
    Kiểu tua rua hoặc bèo nhúm cũng giúp che khuyết điểm ở ngực:
    Kiểu váy bơi, vừa cúp ngực trên cao giúp đầy ngực, vừa che bụng mỡ (tuyệt cho ai cảm thấy chưa tự tin vùng bụng)

Mk thấy bạn nên chọn loại đồ bơi hơi kín phần trên,mặc áo ngực nhỏ gọn bên trong,đương nhiên bạn nên thật cẩn thận để cho nó khỏi lộ ra ngoài thì kỳ lắm chúc bạn tự tin .

Các Chủ đề tương tự

1. (xjn giúp) Iphone 6.1 đã JB muốn về 5.1.1 thì làm ntn nhỉ
    Bởi daianevent trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-19-2013, 03:34 AM