Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Mẹo mix đồ chuyển từ hè sang thu

Khí trời mát lạnh và những cơn mưa đang dần thay thế cho cái nắng chói của mùa hè. Thế nhưng điều buồn bã nhất của các nàng lúc này có lẽ là phải nói lời tạm biệt với các trang phục mỏng manh, tươi mát. Quần short, váy hoa, hay những trang phục rực rỡ sắc màu… tạm thời sẽ bị tống vào trong góc tủ? Chưa chắc đâu nhé! Hãy “nghía” qua những ý tưởng mix đồ sau đây, bạn sẽ thấy những trang phục hè yêu thích của bạn vẫn hoàn toàn có thể diện trong mùa thu này đấy. Quần short + Legging
    Mặc quần short có thể hơi phong phanh trong thời tiết se lạnh, nhưng chỉ cần bạn kết hợp chúng với một chiếc legging hoặc vớ da, mọi chuyện sẽ khác ngay. Tuy nhiên, bạn hãy chọn legging có màu sắc trầm tối một chút để không mang cảm giác “quá hè” nhé! <div style="text-align: center;">
    </div>Váy + Legging + Áo khoác
    Bộ sưu tập những chiếc váy hoa nhẹ nhàng của mùa hè khi được mix lại và ứng dụng trong tiết trời thu lành lạnh tạo nên một set đồ khá thú vị. Kết hợp váy in hoa hoặc họa tiết đáng yêu cùng áo khoác, blazer hoặc cardigan. Nếu thời tiết lạnh hơn, bạn có thể mang thêm một đôi vớ da hoặc quần legging.
    Màu sáng + Màu tối Mùa Thu – Đông thường khiến chúng ta có xu hướng mặc đồ tối màu hơn vì thế đôi lúc có thể làm cho phong cách của bạn khá nhàm chán. Thay vào đó, kết hợp chúng những chiếc áo mang màu sắc tươi tắn từ mùa hè sẽ mang đến nhiều sự mới lạ.
    Váy maxi + Áo khoác
    Thêm một chiếc áo khoác da hoặc denim bên ngoài váy maxi là bạn đã hoàn thành set đồ cực trendy cho mùa thu rồi. Ngoài ra, mặc váy maxi cùng áo len mỏng hoặc áo dệt kim cũng tạo nên phong cách không kém phần nổi bật.
    Áo cổ cao + Váy hai dây
    Áo cao cổ tuy có thể tạo ra cảm giác già cỗi nhưng nếu bạn khéo léo kết hợp chúng cùng váy hai dây hoặc váy sát nách thì sẽ trở nên hấp dẫn hơn nhiều đấy.
    Khăn choàng cổ
    Nói đến mùa thu, bạn sẽ khó bỏ qua phụ kiện hoàn hảo này. Khăn choàng cổ tạo điểm nhấn cho toàn bộ set đồ, đồng thời cũng giữ ấm phần cổ khỏi những cơn gió lạnh thoảng qua. Với rất nhiều kiểu biến tấu, kết hợp đa dạng theo trang phục và vô cùng tiện lợi, đừng quên bỏ túi thêm chiếc khăn choàng cổ mỗi lần xuống phố, bạn nhé!

Mình thích phong cách đầu tiên, đặc biệt là cách phối đồ thứ 3

Đẹp quá...e cũng hóng để học cách phối đồ như các mẹ

Đẹp quá nhỉ, có mẹ nào biết mua quần tất/legging hoa ở trên ở đâu không chỉ mình với ???

Trích dẫn Gửi bởi ngocanh123456789
    Đẹp quá nhỉ, có mẹ nào biết mua quần tất/legging hoa ở trên ở đâu không chỉ mình với ???
    Mình cũng đang có nhu cầu mua, bạn nào biết chỗ nào đẹp mà giá cả phải chăng chỉ mình với nhé ^ ^

Các mẹ thử lượn qua Nguyễn Sơn xem, khu đó nhiều mà chất lượng cũng khá ổn

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi ngaydaulamme
    Các mẹ thử lượn qua Nguyễn Sơn xem, khu đó nhiều mà chất lượng cũng khá ổn
    Mình từng qua 1 lần rồi, thấy bảo là hàng xách tay xịn nhưng chả biết có thật không. Năm ngoái đi mua 1 lô tất giấy về dùng được có 1 lần thì bị rách, giờ cạch chả muốn sang đó nữa

Em search thử thấy bảo khu đó nhiều đồ xách tay lắm, nhưng mà thật giả lẫn lộn chẳng biết đâu mà lần, nhưng chắc nếu chỉ quần legging thui thì mình chọn kĩ là được nhỉ? Nhưng nhà e tận Hà Đông cơ, qua đấy thì xa quá, có mẹ nào biết chỗ bán gần khu Học Viện Bưu Chính không ạ, hoặc là có ship càng tốt, hihi

Đẹp quá, ở SG ít có cơ hội phối đồ như thế này nhiều