Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chọn mua giày nam thời trang

Taophongcach.com - Những ngày hè này, bạn có thể lựa chọn những đôi giày sandals, giày thể thao cho chuyến du lịch xả hơi của mình. Tuy nhiên, bạn nên nhớ, ngoài việc chọn giày hợp mốt, bạn cần quan tâm đến giày hợp với hình dạng chân của mình để không bị đau hay khó chịu khi di chuyển. Một số gợi ý cho bạn: Sandals thời trang: sáu hình dạng chân phổ biến Chân to: Những người sở hữu đôi chân “khổng lồ” rất khó khăn khi chọn đôi giày ưng ý. Bạn cần chọn kiểu có độ che phủ càng nhiều càng tốt, giúp bàn chân của bạn trông thon gọn hơn. Bản chân rộng: Kiểu sandal có quai to bản sẽ tạo hiệu ứng thu nhỏ bề ngang chân. Tốt nhất là kiểu thiết kế quai nằm ở phía cổ chân sẽ tạo sự cân đối giữa chiều ngang và chiều dài. Mắt cá to: Nên chọn loại dây mảnh, thoải mái, có cài khóa sẵn để dễ dàng xỏ chân vào. Tuy nhiên, để không có cảm giác mắt cá chân to, nên chọn kiểu giày cài khóa ngay sau gót hoặc cài ngang mắt cá. Ngón chân dài: Nên chọn kiểu giày gọn ở phần mũi, tốt nhất là những kiểu có chi tiết tập trung vào ngón cái hoặc dây chạy ngang qua các ngón chân để che các phần ngón dài. Bàn chân dài: Bạn nên thử đôi có dây chéo ngang để ăn gian chiều dài mà chân bạn vẫn có cảm giác thon thả. Chân bé xíu: Nên chọn kiểu đơn giản, có thể khoe cả chân càng tốt. Nếu bạn có dáng cao nhưng chân lại tí hon sẽ làm cơ thể bị mất cân đối, bạn có thể chọn kiểu có thiết kế bắt mắt với đá quý, hay gắn kim loại. Giày thể thao thời trang: ba hình dạng chân cơ bản Chân lõm sâu: Nên tìm loại giày rộng thoải mái cho đôi chân này, đế có độ bám tốt. Nếu sử dụng đi bộ nhiều hay đi du lịch, bạn nên trang bị thêm một miếng lót giày. Chân quá phẳng: Bạn nên chọn loại giày đế đúc, hoặc thêm đệm gót giúp gót chân bạn thật vững khi di chuyển. Chân bình thường: nghĩa là không lõm quá sâu hoặc quá phẳng, mọi kiểu dáng đều phù hợp, tốt nhất là giày vừa vặn, thoải mái.

bên bác có bán giày cao cổ nam không bác, em đang cần tìm mua một đôi

Các Chủ đề tương tự

1. Ấn tượng trang phục với cổ áo rời
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-17-2013, 11:17 PM
  2. 8 cách phối trang phục công sở đẹp khó cưỡng
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 10:32 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM