Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

mua của triump hình như gần 300k 1 cái đấy c ạ,nâng mông và giảm eo,nhưng mặc giời này nóng và khó chịu lắm đấy c ah

em mua cua bestbuy, chị vào xem thử. Mặc xong thì thấy gọn hơn vì nó chật ních, ôm cứng ngắt, em quen mặc rồi nên chịu khó chứ cũng khó mặc lắm. hồi trước cũng vì vụ này mà ngại ra đường. Hic nhưng giờ cũng tạm, nhưng mỗi lần mặc vào hay cởi ra là cả 1 vấn đề đó.

Trích dẫn Gửi bởi rubi111810
    em mua cua bestbuy, chị vào xem thử. Mặc xong thì thấy gọn hơn vì nó chật ních, ôm cứng ngắt, em quen mặc rồi nên chịu khó chứ cũng khó mặc lắm. hồi trước cũng vì vụ này mà ngại ra đường. Hic nhưng giờ cũng tạm, nhưng mỗi lần mặc vào hay cởi ra là cả 1 vấn đề đó.
    Ối, em mặc thì nó khó chịu lắm bó chặt vào mà em toàn bị thành ngấn khó chịu lắm

Trích dẫn Gửi bởi halinh71183
    Ối, em mặc thì nó khó chịu lắm bó chặt vào mà em toàn bị thành ngấn khó chịu lắm
    Đúng rồi đấy chị ah,quần của Bestbuy mặc khó chịu lắm.Hôm trước em ra Gia Ngư mua quần nâng mông,khoảng hơn 100k mà mặc cũng được lắm chị ạ,không nóng và khó chịu lắm đâu

Ban oi hom truoc minh ra Gia Ngu hoi nhung nguoi ta toan dua minh loại quan co 30k thoi, ban cho minh chi tiet dia chi duoc k

quần 30000 mặc cũng được đấy bạn ah. Mặc vừa nịt bụng vừa nâng mông. Mua ở Gia Ngư rất nhiều va rẻ.

Em thấy ở bên muare có bán laọi dây nịt nâng mông. Như hình này ạ:
    Em định đi mua nhưng lại đọc thấy có topic này. Giữa loại quần và loại dây nịt, loại nào hiệu quả hơn các chị nhỉ ? Hình như loại dây nịt có vẻ tạo ngấn thì phải, ko biết mặc quần jean vào liệu nó có che đc ngấn ko ?

em đang ở hồ chí minh mông em nhỏ quá em muốn mua quần nâng mông để mặc với váy liệu có nhìn thấy mông lên được không chị nao biết tư vấn giúp em với

Các mẹ cứ phải đầu tư cái cho nó tốt vào, nhìn ưng lắm. Tốt hơn hết là mua 1 cái. Đừng lo ngại đồ mắc...