Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi Mèo heo
    Mấy em hot gơn trên kenh14 đúng là toàn đeo len ảo tung chảo =)). Nhất là em Mẫn Tiên gì đấy, chắc đeo len 24/24 quá. Nhưng mà mình cũng thích cái lens của em í đeo, màu đen nhưng dạng trong trong long lanh mắt mìn lên ấy, ko biết ở đây có bán ko, chứ cái lens dạng ấy mình chỉ thấy có bán trên trang web Hàn
    Đúng rùi, mình thấy lens đó nhỏ hơn 1 tí thì đỡ "nai" hơn, mà k bít là loại gì nhỉ?
    Bạn gửi cho mình link web hàn đó nhe

Trích dẫn Gửi bởi pcass3yby_pjaesexy
    E thì đeo 14.5 là thấy to mà không ảo, còn e có đeo thử 14.8 thì ảo tung chảo=)))), Đa vây còn hơi khó chịu, e nghĩ bị cận c.nên dùng 14.5 thôi là OK, 15 e chả hình dung nó ra dư lào=)))), hình mây e hót gơn đeo 15 thì toàn ảo thôi ạ:">, mềnh đeo vô như quỷ mất=)))
    hihi thanks e nha. Công nhận là mấy e hot girl đeo trông giả tạo lắm, nhìn cái là thấy ngay. 14,5 thì thấy người ta bán nhiều kiếm cũng dễ. E đeo màu gì thế? nhìn có lộ ko?

tớ thấy ai mắt bé thì đeo 14.5 thôi. còn mắt to mà dài thì chơi luôn 15 đi cho máu. tớ thấy bên Dolly kim mã kính cũng được, tia kính cũng nhiều loại đẹp, giá lại rẻ hơn vicky, hạn cũng lâu hơn nữa. Vicky đắt vì có thương hiệu lâu rồi, mẫu mã cũng đa dạng hơn, hàng luôn sẵn. nhưng đeo nhiều chắc chắn ảnh hưởng mắt lắm nhé, mắt khô, hay dị ứng, yếu đi rất nhiều. có dịch đau mắt là biết nhau ngay nha

cá nhân mình thấy áp tròng đã là k tốt, giãn tròng còn không tốt hơn nhiều.
    Ngoài ra mình đã đeo của bên vickydinh, đến nay đã đc 5 lần. Lần đầu tiên khá tốt, sau đó thấy bắt đầu cộm mắt, lúc đeo vào có vấn đề và nhưcs mắt. Sau đó có những lúc mình đeo kính bt, thấy mắt mờ đi, nhìn xa k rõ nữa (đau đớn khi phát hiện ra điều đó vào 1 hôm nhìn bảng). Đi đo mắt thấy tăng nhẹ 0,25 đến 0,5 độ.
    Trước đó đã đeo áp tròng của bên hệ thống khá to ở Núi trúc 1 thời gian cũng dài và chưa thấy làm sao. H lại quay lại bên đó và thấy bt

Trích dẫn Gửi bởi Mèo heo
    Mấy em hot gơn trên kenh14 đúng là toàn đeo len ảo tung chảo =)). Nhất là em Mẫn Tiên gì đấy, chắc đeo len 24/24 quá. Nhưng mà mình cũng thích cái lens của em í đeo, màu đen nhưng dạng trong trong long lanh mắt mìn lên ấy, ko biết ở đây có bán ko, chứ cái lens dạng ấy mình chỉ thấy có bán trên trang web Hàn
    e cũng có lens đen đây, ở ngoài viền đen, ở trong dạng sao xám xám đệp lắm ạ:">, mà e đc tặng nên không bk ngta mua ở đâu, tìm không thấy shop nào bán cả>"<, đeo vô long lanh đẹp lắm ý ạ, c. thik màu đen c.mua mấy loại ở trong xam xám ở ngoài đen thì đẹp, chứ ai mắt đen or nâu đen (như e) thì đeo đen thui vô nhìn như quỷ ấy=))
    Trích dẫn Gửi bởi mochan
    hihi thanks e nha. Công nhận là mấy e hot girl đeo trông giả tạo lắm, nhìn cái là thấy ngay. 14,5 thì thấy người ta bán nhiều kiếm cũng dễ. E đeo màu gì thế? nhìn có lộ ko?
    e dùng loại isens (áp tròng 14.5mm), giờ đa phần nhiều shop bán^^, e có màu xám với xanh biển nhạt (sky blue) đeo xám mắt trông đẹp lắm ạ, nhìn thì rõ xám nhưng đeo vô mắt e với con bạn đều ra xám xanh, cơ mà nhìn hơi thảm=)), còn xanh biển đeo vô xanh nhạt sáng chứ không đậm lè như nhiều con bây giờ (đa phần nó đeo barbie lens giãn tròngT___T, bạn e đeo mắt như quỷ sống).
    à mà e thik dạng tia như kiểu isen thôi, dạng vòng, dạng sao (barbie lens) đeo màu nâu, xanh thấy tởm (cái này e thử nghiệm rồi nhé)

Trích dẫn Gửi bởi tunluv
    Đúng rùi, mình thấy lens đó nhỏ hơn 1 tí thì đỡ "nai" hơn, mà k bít là loại gì nhỉ?
    Bạn gửi cho mình link web hàn đó nhe
    Lâu rùi mình ko nhớ rõ ở đâu, chỉ nhớ là cái len đấy dạng giống như Teary, làm mắt mình long lanh như có nước ấy, bạn lên trang pinkage xem thử nhá

Trích dẫn Gửi bởi pcass3yby_pjaesexy
    e cũng có lens đen đây, ở ngoài viền đen, ở trong dạng sao xám xám đệp lắm ạ:">, mà e đc tặng nên không bk ngta mua ở đâu, tìm không thấy shop nào bán cả>"<, đeo vô long lanh đẹp lắm ý ạ, c. thik màu đen c.mua mấy loại ở trong xam xám ở ngoài đen thì đẹp, chứ ai mắt đen or nâu đen (như e) thì đeo đen thui vô nhìn như quỷ ấy=))
    e dùng loại isens (áp tròng 14.5mm), giờ đa phần nhiều shop bán^^, e có màu xám với xanh biển nhạt (sky blue) đeo xám mắt trông đẹp lắm ạ, nhìn thì rõ xám nhưng đeo vô mắt e với con bạn đều ra xám xanh, cơ mà nhìn hơi thảm=)), còn xanh biển đeo vô xanh nhạt sáng chứ không đậm lè như nhiều con bây giờ (đa phần nó đeo barbie lens giãn tròngT___T, bạn e đeo mắt như quỷ sống).
    à mà e thik dạng tia như kiểu isen thôi, dạng vòng, dạng sao (barbie lens) đeo màu nâu, xanh thấy tởm (cái này e thử nghiệm rồi nhé)
    Len isens em mua ở đâu thế? SG ko?

EM bị cận cũng nặng mà ham hố đeo lens sao giờ thấy mắt có triệu chứng mờ đi nên cạch luôn rồi..

Trích dẫn Gửi bởi Munnie1210
    EM bị cận cũng nặng mà ham hố đeo lens sao giờ thấy mắt có triệu chứng mờ đi nên cạch luôn rồi..
    TRui ui, chi cung~ bi can ne, nhung tinh' deo de khi di tiec thoi. Em mua o dau? Bao dam khong ma sao bi nhu the

Mình ko đeo giãn tròng vì rất hại mắt. Nhưng mình đeo lenses cận bình thường đã 5 năm nay, đeo hàng ngày, mình đeo thử cả Vicky Dinh, ở tràng tiền, ở núi trúc. Đều ko thấy bị mắt mờ đi chút nào ? :-s

Các Chủ đề tương tự

1. Redsnow bị "jailbreak failed service wouldnt start" tren MAC 10.8
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-23-2012, 04:30 AM