Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Hỏi về kính giãn tròng >"<

Các mẹ ơi cho e hỏi với. E muốn mua kính giãn tròng nhưng đang phân vân không biết nên mua ở đâu. Matnai, 173c kim mã hay vickydinh. E chưa dùng bao giờ nên không rõ lắm. Với cả là mẹ nào dùng giãn tròng rồi cho em hỏi loại mà có dia là 15mm thỳ đeo lên như thế nào không ạ? Có ảnh thật thì tốt quá. Em cảm ơn trước nha ^^

upppppppppppppppp. sao không ai trả lời. hix

upppppppppppppppp

Đang ở
    Hà Nội
    Trả lời bạn nhé. Mình chưa đeo của matnai nhưng của 2 hiệu kia thì đeo rồi. Theo mình cảm nhận thì đeo của shop bên Kim Mã kính mềm và mỏng hơn, bên vickydinh hơi cộm mắt. Tuy nhiên mình cũng lưu ý bạn là dùng kính áp tròng ko thường xuyên ảnh hưởng tới thị lực lắm nhé. Như mình, chỉ dùng kính áp tròng khi đi chơi, khi đi học lại đeo kính cận (vì mình bị cận) thì cứ một năm, mắt mình lại tăng nửa độ cận đó. Néu mắt bạn 10/10 thì hi vọng ko bị ảnh hưởng như mình.

chắc tùy mắt chứ con bé học cùng mình thấy nó đeo giãn tròng suốt có sao đâu, mắt nhìn bài tinh như cú í

Ở Sài Gòn thì mua kính giãn tròng ở đâu uy tín, chất lượng???

Trích dẫn Gửi bởi _Ruby_
    Ở Sài Gòn thì mua kính giãn tròng ở đâu uy tín, chất lượng???
    Ở SG bạn có thể mua của cty mắt Việt Hàn nha, lên google search là ra địa chỉ à^^

cho e hỏi chút xíu. E bị cận nên mắt hơi dại một tí. Thỉnh thoảng đj chơi cũng muốn đeo kính giãn tròng cho nó xinh tươi. thi nên đeo bao nhiu mm để giãn ra vừa phải thôi ko quá lộ liễu ý ạ

Trích dẫn Gửi bởi mochan
    cho e hỏi chút xíu. E bị cận nên mắt hơi dại một tí. Thỉnh thoảng đj chơi cũng muốn đeo kính giãn tròng cho nó xinh tươi. thi nên đeo bao nhiu mm để giãn ra vừa phải thôi ko quá lộ liễu ý ạ
    E thì đeo 14.5 là thấy to mà không ảo, còn e có đeo thử 14.8 thì ảo tung chảo=)))), Đa vây còn hơi khó chịu, e nghĩ bị cận c.nên dùng 14.5 thôi là OK, 15 e chả hình dung nó ra dư lào=)))), hình mây e hót gơn đeo 15 thì toàn ảo thôi ạ:">, mềnh đeo vô như quỷ mất=)))

Mấy em hot gơn trên kenh14 đúng là toàn đeo len ảo tung chảo =)). Nhất là em Mẫn Tiên gì đấy, chắc đeo len 24/24 quá. Nhưng mà mình cũng thích cái lens của em í đeo, màu đen nhưng dạng trong trong long lanh mắt mìn lên ấy, ko biết ở đây có bán ko, chứ cái lens dạng ấy mình chỉ thấy có bán trên trang web Hàn

Các Chủ đề tương tự

1. Redsnow bị "jailbreak failed service wouldnt start" tren MAC 10.8
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-23-2012, 04:30 AM