Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Lần trước em mua khăn quàng ở Khai Silk trên Kim Mã để làm quà. Chất lượng khá ổn chị ạ.

Ôi, bạn lên Hàng Gai thì thỏa sức lực chọn, mình thấy có vẻ chất lượng bảo đảm là Khai silk, tuy nhiên, giá cả cũng đi đôi theo chất lượng

Mình hay mua ở Ngọc Diệp - Bảo Khánh, mình chọn lựa kỹ thì cũng OK mà.

Uh, công nhận Ngọc Diệp bán được. Nhưng khi mình vào Hà Đông thì cũng cái khăn đã mua ở Ngọc Diệp, giá chỉ còn 40-60% thôi. Chỉ có điều khăn Hà Đông thường chậm có hơn ND.

Hihi, neu ban mua di lam qua nhieu thi xuong ha dong ay, nhieu lam, re nua. Moi lan di minh cung xuong do lam 30 cai cavat va hon chuc cai khan lam qua.
    Dung mua o nhung cua hang to ben ngoai . chiu kho di sau vao trong mot chut. Cong hai nhe khong phai cong dau tien dau

Trích dẫn Gửi bởi hanh_wampfler
    Hihi, neu ban mua di lam qua nhieu thi xuong ha dong ay, nhieu lam, re nua. Moi lan di minh cung xuong do lam 30 cai cavat va hon chuc cai khan lam qua.
    Dung mua o nhung cua hang to ben ngoai . chiu kho di sau vao trong mot chut. Cong hai nhe khong phai cong dau tien dau
    Nếu mua cà vạt thì lên đầu ngõ gạch hoặc vào chợ Đòng Xuân ,tất cả đều là hàng China hết , còn mua khăn loại vài chục k thì vào Vạn Phúc cũng được ,
    Mình có anh thợ chuyên supply khăn lụa thêu ở Ha Tay ,nếu bạn chủ topic mua 5 cái trở lên thì mình cho số DT bảo anh ấy giao tận nơi cho ,Anh ấy chuyên giao khăn cho hàng Gai đấy .

Mẹ nào chỉ giùm em địa chỉ mua đồ lụa ở Hà Đông với đc ko ạ? Em chưa xuống Hà Đông nhiều nên không biết chỗ bán lụa ấy nằm ở đoạn nào.
    Mẹ Rùa có thể cho em xin số đt của anh giao khăn đc ko ạ? Chất lượng khăn thế nào ạ?

Đang ở
    Cần Thơ
    Tớ thì hay mua khăn ở Tô Thanh Ngà, hàng Gai, có nhiều mẫu, giá cả hợp lý.

Anh Hiện -Hà Tây ,0343218138 chuyên loại khăn lụa 2 lớp mỏng có thêu hoa ,loại này mang ra nước ngoài làm quà thì OK vì đúng là Made in VN còn dùng trong nước thì e không hợp , còn ở Hàng gai đa phần khăn China nhiều bạn mình mua xong mang ra NN tặng bị lố vì họ mua khăn đó bên China rồi .
    ngoai ra co loai khan don gian lam tu lua mong xu ly nhan gia kha re ,lam qua cung OK

Các Chủ đề tương tự

1. xin xỏ video dạy đan khăn
    Bởi chothuegiare trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-19-2014, 01:20 AM
  2. Việt Nam có kỷ lục khăn rằn bằng vàng lớn nhất nè cả nhà!!!
    Bởi tuyetht trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-30-2013, 09:07 PM
  3. Điểm nhấn ngày thu với những kiểu choàng khăn độc đáo
    Bởi nht190187 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 12-10-2013, 06:07 AM
  4. Khăn quàng cổ sành điệu từ áo thun cũ
    Bởi truongbattery trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-22-2013, 04:52 AM
  5. Mua bộ khăn-mũ (găng) len ấm ở đâu ?