Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

E thấy Juno bền mà giá vừa tầm c ạ nhiều kiểu đẹp nữa

e thì hay dùng giày của vascara, nhiều kiểu dáng đẹp mà kg đắt lắm. e thấy NOIR kiểu dáng kg đa dạng bằng

Đang ở
    Cần Thơ
    mình đi noir rồi, kiểu dáng ok, bền k thì k bít vì mỗi đôi mình đi ít lắm. ja' cả cũng phải chăng

Trích dẫn Gửi bởi sweetbaby2012
    e thì hay dùng giày của vascara, nhiều kiểu dáng đẹp mà kg đắt lắm. e thấy NOIR kiểu dáng kg đa dạng bằng
    Thui, ko thích vascara, thấy bạn bè toàn chê hok à. Chỉ đang phân vân giữa Noir và Juno thôi. Định chiều nay ghé thử coi nè...

Giày Juno đang trong đợt giảm giá cho 8-3 đó, nên có mấy đôi rẻ quá chừng luôn...cả nhà minh đi xem thử đi nhé, thấy cũng ổn...nhất là mấy em NV dễ thương và vui vẻ ghê, tư vấn nhiệt tình nữa chứ !!! ^^ Noir cũng đẹp nhưng ít kiểu quá với lại hình như không hợp gu của em nên thấy nó sao sao đó....

mình vừa đặt mua qua mạng 1 đôi juno, hix, nhìn trên mạng đẹp lung linh, mà sao khi nhận đc hàng khác quá trời, khác cả kiểu dáng lẫn chất liệu, nói chung cũng o hơn hàng vnxk là mấy, hay là mua qua mạng thì o đẹp bằng mua tại cửa hàng hả các mẹ.
    thất vọng quá!

Mình thấy giày Juno hay sale lắm, cứ đem qua bên Trung tâm triễn lãm ngay Cung văn hóa Lao Động suốt thôi. Sau khi sale thì giá tầm 200-300, chất da nhân tạo. Mình đi thử 7cm thì thấy không vững lắm. Nhưng đúng là kiểu của nó cũng đẹp, hợp cho các chị em muốn có nhiều để thay đổi.
    Còn giày Noir, nó bảo là hàng nhập từ Hồng Kong, da hỗn hợp luôn. Mình đi hay bị tróc ở chỗ để bàn chân vào ý. Dây quai cũng ko chắc, dễ sút chỉ, bung keo. Chỉ được mỗi cái là đế rất chắc, mang 9cm mà thấy vững vô cùng