Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Các mẹ thử ra nhà may Tố Trinh ở Nguyễn Thượng Hiền, công may trung bình là 50K, tuỳ theo kiểu sẽ charge thêm, 10K hay 30K tuỳ kiểu dáng

Trích dẫn Gửi bởi Tom&Beu
    Nhà may Thuy đấy chuyên may đồ cho Diễm Quỳnh đấy. Serrie Trò chơi âm nhạc đợt vừa qua DQ đặt 50 bộ
    Thía giá cả ra làm sao, ý là đắt ah. Bác biết giá thì post cho mọi người cùng nghiêm cứu đi.

Em không nhớ chính xác vì lâu rồi không may. Đúng là nhà may Thuỷ chuyên may cho ban âm nhạc VTV3. Giá may chân váy thường không lót hình như là 70k. Em may váy liền là 180k thì phải. Có điều em thường đặt vải luôn ở đấy. Xem qua mẫu rồi đặt luôn thôi. May vừa lắm, chả phải sửa siếc gì mà rất đẹp. Có điều là bản thân em thì thấy ưng ý nhưng đến khi mọi người hỏi may ở đâu, em giới thiệu mọi người đến may về thì lại chê. Em nghĩ áo sơ mi của nó khoảng 80k tiền công.

Ban co the den may o nha may Thanh Hung pho To Hien Thanh so nha 62. cong khoang 50k. Dang ao o day rat dep. (xin loi nhe khong hieu sao khong go duoc tieng Viet).

Đúng rồi đấy các mẹ ah. May quần âu hoặc áo sơ mi thì TH 62 THT may đẹp lắm. Cẩn thận chỉn chu. Em nhớ hồi em đến may ở đấy em nhân viên tính tiền cho em kiểu rất buồn cười nhé. Chị ơi tiền công mất 40 nghìn, chị may ba cái túi quần nhẽ ra là 15 nghìn mà em tính 10 nghìn chị nhé. Ôi trời ơi, thế nữa. Nhưng mà quần ở đó may đẹp lắm

Trích dẫn Gửi bởi
    Các mẹ thử ra nhà may Tố Trinh ở Nguyễn Thượng Hiền, công may trung bình là 50K, tuỳ theo kiểu sẽ charge thêm, 10K hay 30K tuỳ kiểu dáng
    Năm ngoái mình đã may vài cái ở Tố Trinh rồi, nhưng mà dở lắm, công may thì chát chúa, nếu may áo 50.000d tiền công thì chỉ là những kiểu cực kỳ đơn giản thôi (cổ đức, cộc tay, không trang trí gì thêm...), còn những kiểu có thêm tí bèo điệu thì 80.000d trở lên, áo kiểu có ve cổ trên 100.000d. Vấn đề nếu đắt mà đẹp thì chẳng sao, đằng này... cũng phải sửa đi sửa lại mà vẫn k ưng tí nào.

Các mẹ ra của hàng 24h (Phạm Ngọc Thạch ) may th­u xem. Mình thấy ở đấy may cũng đẹp mà lại nhanh nua, (mình thích nhất điểm này đấy), giá cả cũng same same nhu noi các mẹ khác may.

Em xin có ý kiến : Từ hồi đẻ xong là em cấm có dám mặc áo phông nhiều vì thể nào cũng bị hỏi là sắp có đứa thứ hai . Vì thế em kết luận rằng mặc sơ mi thấy tự tin hơn nhiều ạ. Em nghĩ các bác cứ nên may đồ ở chỗ nào gần nhà hay gần cơ quan ý ạ. Cho nó tiện vì các hàng may là hay thất hẹn, mình cứ đi về là chết. Em cứ thấy hàng may nào có nhiều vải, mẫu may cho khách đa dạng, hợp gu em là em tấp vào hỏi giá. Đắt quá thì lại đi ra. (Càng lớn tuổi thì hình như dây thần kinh xấu hổ nó cũng teo dần thì phải :4: ) Khoảng 50-60N là hợp lý. Em làm ở Quang Trung, nên em đã may thử ở Triệu Việt Vương, thấy ưng, hàng cũng đông khách và cái chị thợ may thì khéo lùng vải đẹp. Bác nào có nhu cầu để em lượn lại cái chỗ đó xem lại địa chỉ. Gần chỗ em làm lắm cửa hàng may trông hoành tráng lắm các bác ạ, toàn may đồ công sở và có một cửa hàng vải gần đó luôn mà chắc nhiều mẹ biết, hàng Kim Ngân thì phải. Chỉ chết tiền mẹ cháu.

Trích dẫn Gửi bởi be Nhim
    Em xin có ý kiến : Từ hồi đẻ xong là em cấm có dám mặc áo phông nhiều vì thể nào cũng bị hỏi là sắp có đứa thứ hai . Vì thế em kết luận rằng mặc sơ mi thấy tự tin hơn nhiều ạ. Em nghĩ các bác cứ nên may đồ ở chỗ nào gần nhà hay gần cơ quan ý ạ. Cho nó tiện vì các hàng may là hay thất hẹn, mình cứ đi về là chết. Em cứ thấy hàng may nào có nhiều vải, mẫu may cho khách đa dạng, hợp gu em là em tấp vào hỏi giá. Đắt quá thì lại đi ra. (Càng lớn tuổi thì hình như dây thần kinh xấu hổ nó cũng teo dần thì phải :4: ) Khoảng 50-60N là hợp lý. Em làm ở Quang Trung, nên em đã may thử ở Triệu Việt Vương, thấy ưng, hàng cũng đông khách và cái chị thợ may thì khéo lùng vải đẹp. Bác nào có nhu cầu để em lượn lại cái chỗ đó xem lại địa chỉ. Gần chỗ em làm lắm cửa hàng may trông hoành tráng lắm các bác ạ, toàn may đồ công sở và có một cửa hàng vải gần đó luôn mà chắc nhiều mẹ biết, hàng Kim Ngân thì phải. Chỉ chết tiền mẹ cháu.
    Bác có nhu cầu em ơi!

Trích dẫn Gửi bởi stress
    Mình suggest một địa chỉ: 180A Phố Huế - Nhà may Minh Nguyệt. Mình vẫn may ở đó 4 năm, thấy chưa có vấn đề gì. Giá cả phải chăng.
    Ghét cái nhà này lắm, rất là tinh sờ vi, khinh người. Hỏi chị tư vấn kiểu cho em thì: vải này thì chỉ kiểu này thôi, mà người nó có thế thì chỉ được thế thôi , cái giọng cứ tưng tửng, ghét ko chịu được! , cứ như mình đi nhờ vả không công ấy . Lấy mấy cái áo về, đường kim mũi chỉ thì nguệch ngoạc, cạch mặt!