Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thang k'chu nay bố láo lắm, minh cuoi đặt may 1 bo ao dai theo catalog, nó may khác hoàn toàn nhìn xấu kinh khủng. Qua bắt đền nó nó kêu lúc đầu mình đề nghi may như vậy :Surprise:, Vải cũng không dúng, kiểu cũng không? May cũng không gọi điện mình qua xem vải, kiểu may. Làm to chuyện doi nó trả cọc nó lật lọng, ko đưa ra catalog, số đo.
    Kêu công An đến giải quyết, nó còn đi chửi khách hàng.
    Potay cái tụi này , không tụi nó làm ăn cách nào.
    pàkon đi may thay thuê áo dài chú ý cái tiệm này.

tiệm này mình nghe nhìu comment làm ăn ba trợn lắm,may thì vừa xấu vừa đắt,lại trễ hẹn,bà chủ tiệm lúc nào mặt cũng khó đăm đăm,ăn nói chảnh chọe như kg cần khách.

tiệm K'chu này ít đã vô SỔ ĐEN ít nhất ....1 năm nay rồi

Minh cung thuc su buc xuc vi cach lam an cua tiem nay. Chi minh co qua do dat may 1 cai vay. Luc thu thi cung dep, tuy nhien..... Khi ngay minh den lay vay thi tiem no dem ra cai vay cho chi minh, ma cung chinh la cai vay luc truoc thu (con y nguyen vet do va mau bi loang lo). Chi minh rat buc xuc va keu chi chu xuong noi chuyen. Chi ta chui chi minh la khung va chac chan la vay moi may. Hix, tuc ko chiu noi vi chinh minh va chinh chi cua minh cung thay day la vay cu con nguyen vet do va vai cai nut rot ra vua moi dc dan keo lai nhin rat khac. Chi minh va minh ko biet lam sao ca vi chinh chu tiem la nguoi qua gian doi, danh di ve. Ngoai ra, co 1 chi nua den cung luc minh va rat buc minh vi tiem tre hen, bat chi 10h dem den lay vi ngay mai chi ay phai mac roi. Hix, gia ma minh doc cai comment nay cua moi nguoi truoc thi do biet may. Bay gio chi mong moi nguoi dung bi nhu minh.

eo oi, may ngay truoc moi dat may ao da hoi, chua lay nua, so dien thoai tren bien nhan ko phai so dung nua, dt hoai ko duoc. Ko biet so phan cai ao nhu the nao hu huu, neu doc duoc topic nay chac ko dam may.

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia Sẻ] Cách làm một chiếc bếp cồn du lịch nhỏ gọn trong lòng bàn tay
    Bởi lenga20 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-31-2015, 06:29 PM