Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Wow, bà bầu diện thời trang sọc kẻ cũng năng động, trẻ trung quá các mẹ nhỉ. Cứ dáng gầy gầy, thon thon thì vô tư diện sọc ngang, sọc caro rồi đúng không các mẹ
    Nhìn hình mà cứ muốn sắm ngay 1 bộ diện cuối tuần quá đi mất

Mẹ nó tham khảo mấy mẫu váy bầu công sở nè

Thời trang bầu công sở cũng đa dạng về kiểu dáng quá các mẹ nhỉ. Vì dân văn phòng phải ngồi làm việc cả ngày nên các mẹ nên chọn các kiểu đầm bầu rộng vừa phải để làm việc được thoải mái, dễ vận động nhưng cũng đừng quá thùng thình lại gây vướng víu.
    Có mẹ bầu nào đã thử mặc áo sơ mi kiểu dành cho nam chưa nhỉ. Khi kết hợp với quần thun ôm vừa phải thì cũng gợi cảm không thua gì các kiểu thời trang bầu đâu nhé.
    Chất liệu vải thì thoáng, hút mồ hôi, đặc biệt ưu tiên cho vải lụa, cotton. Vì khi có baby, da bạn không còn được hồng hào như trước đây nữa nên màu sắc thì nên chọn tươi sáng như hồng, cam, vàng... Màu tối sẽ làm da bạn trông sạm hơn đấy.
    1 vài kinh nghiệm khi chọn thời trang bầu của em đấy các mẹ ạ. Các mẹ tham khảo xem có giúp ích được gì không nhé.

Hôm nay là t6 rồi các mẹ ạ, đi làm 1 hôm nữa rồi cuối tuần cùng ông xã đi sắm sửa đồ dùng cho bé yêu thôi. Sáng nay diện đầm bầu chất liệu voan hoa đi làm, trông cũng rất tươi tắn nhưng chẳng chọn được đôi giày nào ưng ý để diện cùng
    Bầu bì mà lại phải ngồi văn phòng cả ngày, tối về là chân sưng húp cả lên. Giày thì chẳng còn đôi nào mang vừa. Em đi làm mà mang dép lê thì trông cứ như đi chợ vậy ạ.
    Mẹ nào có kinh nghiệm chọn giày cho bà bầu thì tư vấn nốt giúp em, không thôi em chẳng biết đi giày nào thoải mái, dễ vận động nữa.

Giày cho bà bầu thì chắc chỉ có giày đế bệt như sandal hoặc là giày búp bê thôi bạn haiminh0110. Các loại giày này vừa dễ di chuyển vừa an toàn cho cả mẹ và bé.
    Bạn nên chọn các loại giày da mềm, êm chân vì khi có baby lúc nào cũng có cảm giác nặng nề, nếu đi giày không thoải mái nữa thì chắc bạn sẽ rất lười di chuyển đấy.
    Các mẹ nên chọgia2a2y size to 1 chút để không bị đau khi chân bị sưng to nhé.
    Trích dẫn Gửi bởi haiminh0110
    Hôm nay là t6 rồi các mẹ ạ, đi làm 1 hôm nữa rồi cuối tuần cùng ông xã đi sắm sửa đồ dùng cho bé yêu thôi. Sáng nay diện đầm bầu chất liệu voan hoa đi làm, trông cũng rất tươi tắn nhưng chẳng chọn được đôi giày nào ưng ý để diện cùng
    Bầu bì mà lại phải ngồi văn phòng cả ngày, tối về là chân sưng húp cả lên. Giày thì chẳng còn đôi nào mang vừa. Em đi làm mà mang dép lê thì trông cứ như đi chợ vậy ạ.
    Mẹ nào có kinh nghiệm chọn giày cho bà bầu thì tư vấn nốt giúp em, không thôi em chẳng biết đi giày nào thoải mái, dễ vận động nữa.

Lúc bụng 4 tháng thì e mặc váy suông,đủ màu đủ kiểu
    Nhưng bh 7 tháng nên mặc suông lúc ngồi chật lắm nên mặc váy xoè.
    Toàn là váy kiểu ai cũng mặc dc chứ e k thích mua váy bầu,cứ thùng thình í.
    Đồ bầu thì có hàng Baubixinh,e tháy giá rẻ,n mẫu,có điều đường may chưa kĩ lắm thôi.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Đang ở
    Cần Thơ
    Bầu bì mà mặc thế này nhỉ, xinh quá, xì tin quá
    Cho mẹ công sở này
    Mua ở đâu ta? hay đặt may. thích quá đi mất

E chưa bầu nhưng đặc biệt có hứng thú với thời trang bầu nên cho phép e có vài ý kiến. Theo em thì các chị ko nhất thiết phải vô cửa hàng đồ bầu để mua, vì giá đồ bầu khá đắt, còn những cửa hàng giá phải chăng thì mẫu mã ko sang, hoa văn màu mè. ( vì đồ bầu ko có xu hướng nên họ bán quanh năm suốt tháng ). Bây giờ thời trang rất đa dạng, các chị nên mua đầm suông, đầm xòe để mặc , sinh xong vẫn mặc lại bình thường được. Hồi chị e có baby, lúc ấy đang rộ phogn trào mặc áo búp bê, tức là thắt ngay eo, xòe rộng ra, thế là chị e cứ mua rồi mặc với legging ôm, e thấy khá là xinh. Vừa rồi trong cty e cũng có 1 chị bầu, chị ấy dáng người thanh mảnh, bụng cũng ko to mấy,e thấy chị ấy đặc biệt chỉ mặc đầm màu trắng đi làm, dạng vải mỏng vừa, form suông, kiểu đơn giản mà trông sang lắm các chị ạ.

à, e thấy hot girl Minh Hà, vợ ca sĩ Lý Hải mặc đầm bầu cái nào cũng đẹp tuyệt, các chị search xem tham khảo nhé.

Mình đang bầu 6 tháng nhưng chưa mua 1 cái váy bầu nào (từ trước giờ vẫn mặc váy bình thường dáng suông hoặc cúp ngực và váy maxi). Hôm qua sau một hồi lượn dọc phố Phạm Ngọc Thạch, mình vào đủ các thể loại cửa hàng từ: Hà Anh, Mommy, đầm bầu SG... mà mình vẫn không thể chọn được 1 cái váy bầu nào hết. Thứ nhất mình thấy kiểu cách không đẹp, màu sắc không trẻ trung (mình thấy cứ quê quê già già thế nào í), cái nào được được 1 tí thì giá khá cao trung bình từ 500-700k/ chiếc. Nên sau đó mình quyết định chỉ mua 2 cái quần legging bầu màu đen để thay đổi (150k/chiếc rất đẹp và dày dặn)
    Thời tiết HN cũng bắt đầu se lạnh rồi, mình khá cầu toàn khi mặc đồ (quan điểm của mềnh bình thường đã cần đẹp rồi, khi bầu lại càng cần đẹp hơn ), vậy mẹ nào muốn thu đông năm nay mặc vừa đẹp, vừa nhiều đồ để thay đổi mà giá cực rẻ thì mình tư vấn thế này nhé. Mình chia ra làm 2 options thời trang cơ bản để đi chọn đồ: quần+áo và váy.
    1. Option quần+áo: mình mua 2 quần legging bầu để thay đổi (dáng quần dài như đã kể phía trên), áo thì các mẹ mua vài chiếc áo 2 dây rộng 1 chút, sau đó trời se lạnh thì khoác thêm áo len cardigan (các mẹ phối màu đẹp thì thời trang và trẻ trung cực ). Còn khi lạnh hơn thì mình kết hợp với áo len thường hoặc cánh dơi dài tay hoặc len cổ lọ sau đó khoác áo khoác nỉ hoặc dạ, quàng khăn.
    2. Option váy: các mẹ có thể kết hợp váy len mỏng, váy nhung sát nách hay cộc tay rồi sau đó khoác vest hoặc áo len cardigan. Còn lạnh hơn thì mặc váy tay dài chất liệu dày dặn, đi tất chân bầu, khoác áo khoác ngoài và khăn là perfect
    Các mẹ muốn rẻ, đẹp và độc thì chịu khó săn lùng hàng thùng như mình nè. Hôm qua mình đã mua được rất nhìu đồ đẹp phục vụ cho bụng bầu thu đông năm nay như sau :
    - 6 cái váy: 4 váy nhung + 1 váy len + 1 váy cotton: 150k/cái
    - 7 cái áo len: 2 áo cardigan + 2 áo cổ lọ quả trám + 1 áo len dài tay thường + 1 áo len dài tay cánh dơi + 1 áo len cộc tay: 100-120k/ cái
    - 2 cái Khăn quàng cổ: 50k/ cái
    Ah, còn về giầy thì theo mình các mẹ chỉ cần mua 1 đôi bệt búp bê và 1 đôi cao gót (3-5cm) màu đen để dễ phối đồ, mình chỉ thỉnh thoảng đi 5cm thôi còn toàn đi bệt không thì mỏi chân nhắm
    Mình mua ở khu hàng thùng Kim Liên chứ ít khi lượn Đông Tác lắm. Mình ngố tầu công nghệ nên chẳng bít up ảnh lên đây cho các mẹ xem thế nào í, có mẹ nào mún tham khảo gu thời trang của mình thì inbox email mình gửi ảnh cho các mẹ xem nhé
    Chúc các mẹ bầu nhà mình lun xinh đẹp để chồng lúc nào cũng iu đắm đuối..hihi

Các Chủ đề tương tự

1. Hô biến đôi giày cũ thành giày xinh lóng lánh dự tiệc
    Bởi hoanglinhmai trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-16-2013, 07:31 PM
  2. Chọn váy xinh hợp dáng
    Bởi baby11 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-09-2013, 08:59 PM
  3. 8 cách phối trang phục công sở đẹp khó cưỡng
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 10:32 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM
  5. Hot hot, 103 địa chỉ web mẫu thời trang cho các mẹ xinh đẹp đây!!!
    Bởi raovathato trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-27-2009, 10:02 PM