Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Có mặt đá rồi , muốn đặt làm dây chuyền ( hoặc nhẫn ) ở đâu uy tín chất lượng hả các mẹ thông thái ???

Mẹ cháu hơn 20 năm nay trừ nhẫn cưới ( đành phải đeo :Laughing: ) ra còn đâu không đeo bất kì 1 thứ đồ trang sức nào , cũng không ham hố vụ vàng bạc đá quí cho lắm nên khoản này thì mù tịt . Mẹ cháu vừa được bố cháu gửi về 1 mặt đá nhỏ ( nghe đồn là kim cương :Silly: , tất nhiên là loại nhân tạo thôi ) . Đường kính khoảng 4mm . Để làm nhẫn thì đúng là hơi to quá , đang tính chuyển sang làm mặt dây chuyền . Nên lên đây xin nhờ các mẹ vàng mẹ bạc giới thiệu giúp cửa hàng nào nhận đánh mặt dây chuyền uy tín chất lượng chắc chắn , bán luôn cả dây đeo thì càng tốt .
    Thứ 2 , mẹ cháu định đánh 1 mặt dây chuyền rất đơn giản thôi . Chủ ý chỉ cần 1 cái giá đỡ để đỡ viên đá ý mà . Các mẹ có mẫu nào không share cho em với , đơn giản mảnh mai nhưng vẫn " chắc chắn ôm trọn em ý " thì em biết ơn lắm lắm ( vì mặt đá này mang ý nghĩa tình cảm nhiều hơn vật chất ) . Nên sử dụng chất liệu gì bền , tốt , đẹp ??? ( vàng trắng hay bạc , .... )
    Dây đeo nên dùng loại gì ? Tiêu chí bền , tốt , đẹp , sang trọng luôn
    Em cảm ơn các mẹ nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose:

Em cũng gửi gắm nhờ một tí, em ở HN, chuẩn bị tháng 11 âm lịch này cưới, hai đứa có mẫu nhẫn roài, lại nhờ người mua hạt được nhưng muốn kiếm chỗ nào uy tín một xíu không sợ nó đổi hạt của mình ( mặc dù chẳng đắt nhưng mà phí công) mí lị đánh hỏng kiểu của mình thì chết:Sigh:Thế nên nếu mẹ nào có chỗ nào uy tín thì giúp em với nhé a:Angel:Em cảm ơn các mẹ nhiều:Battin ey:

chán quá nhỉ , chưa mẹ nào tư vấn

Các mẹ ra Bảo Minh ở Trần Nhân Tông nhé!Em đặt nhẫn cưới ở đó thấy rất ưng ý về chất lượng vàng.Giá cả thì không quá đắt.Bảo Minh nằm bên trái Trần Nhân Tông, cùng phía hiệu Phú Quý, sau khi đi qua Bảo Tín Minh Châu.

Mình toàn làm ở PNJ, công cán có đắt nhưng yên tâm và an toàn các mẹ ạ.

Các Chủ đề tương tự

1. [Thắc mắc] Chuyện lạ về ios 6.0.1
    Bởi nguyenchien1102 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-07-2013, 03:12 AM
  2. Có Bác nào chuyên về phần cứng không cứu con 4s của em với a !
    Bởi hyundaipower trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-25-2012, 04:02 PM