Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Trích dẫn Gửi bởi Toyeu
    Các mẹ ơi em đang muốn may một số bộ đồ juyp công sở mùa đông ( áo vest & juyp ), vậy có mẹ nào biết địa chỉ may loại đồ này đẹp mà giá hợp lý không thì chỉ giúp mẹ cháu với.
    Chị thử ra Hà Dũng ở Quan Thánh xem sao, em không nhớ địa chỉ , ở đó vừa bán sẵn vừa may đo, mẫu mã ít đụng hàng lắm nhưng có vẻ hơi đắt. Hôm trước em qua có 1 bộ khá đẹp chất liệu dạ giá 950.000 bán đúng giá luôn không mặc cả, thấy hơi nhiều tiền nên chẳng mua nữa. Chị thử qua đó xem sao

JOJO 254 Bà Triệu, đồ công sở dễ thương, nữ tính 600k

113 quan thánh,kiểu dáng rất ổn,giá hợp lý lắm. Bạn thử ra xem.

Chị thử ra BaCÔ ở 21 Hàng Chuối xem
    Kiểu dáng cũng như đường kim mũi chỉ miễn chê

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ chí Hiếu
    Chị thử ra Hà Dũng ở Quan Thánh xem sao, em không nhớ địa chỉ , ở đó vừa bán sẵn vừa may đo, mẫu mã ít đụng hàng lắm nhưng có vẻ hơi đắt. Hôm trước em qua có 1 bộ khá đẹp chất liệu dạ giá 950.000 bán đúng giá luôn không mặc cả, thấy hơi nhiều tiền nên chẳng mua nữa. Chị thử qua đó xem sao
    Mẹ Chí Hiếu ơi đừng ra cửa hàng của Hà Dũng. Chị có thể mang vải đến may trực tiếp tại cửa hàng may của anh Dũng ở cuối phố Đội Cấn sẽ rẻ hơn được nhiều. Hà Dũng may đẹp mà "tây", em cũng rất thích. Còn vải thì bây giờ nhiều vô kể mà cũng đẹp :1:

Chị ra 59B Cửa Nam, kiểu dáng đẹp, giá cả phải chăng.

Mình hay may véc & Jup ở nhà may My gần chợ Nguyễn Trường Tộ ấy. Giá cả hợp lý và dáng rất đẹp.

Mình thấy may ở Hàng Bún- nhà may Phương Hoa kiểu dáng may trông rất trẻ trung và đẹp, ở đó cũng có sẵn vải cho khách đặt 600k/bộ. Nếu bạn có thời gian thì đi mua vải mang đến may sẽ rẻ hơn(công may 300k/bộ 1 lớp).

Em trả lời mẹ Tồ yêu ở đây luôn nhé. Địa chỉ của Nhà may Hà Dũng là 386 Đội Cấn, ĐT: 7626712.
    Chị có thể mang file ảnh đến cho họ xem mẫu vì ở cửa hàng có máy vi tính, đỡ phải tả kiểu mất thời gian mà có khi may ra vẫn chưa đúng ý mình.
    Sắp Tết rồi ko bít có may kịp mặc diện Tết ko nữa hì hì..