Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đang ở
    Hà Nội
    Xin chào các mẹ,
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp cho nơi may bộ giuyp/quần áo vét công sở mặc thu-đông tại HN với (dạ, nhà cháu đặt tiêu chuẩn ngon-bổ-rẻ lên hàng đầu ạ :4: ). Cảm ơn nhiều nhiều

Trích dẫn Gửi bởi Viet Tung
    Xin chào các mẹ,
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp cho nơi may bộ giuyp/quần áo vét công sở mặc thu-đông tại HN với (dạ, nhà cháu đặt tiêu chuẩn ngon-bổ-rẻ lên hàng đầu ạ :4: ). Cảm ơn nhiều nhiều
    Em hay may cả bộ váy áo, Juyp ở nhà may Yến Trang-198 Bạch Mai, kiểu cách tả cho chị Yến (chủ hiệu may) sẽ thực hiện đúng những chi tiết mình đề nghị. Nhưng khi may đo phải yêu cầu đúng chị ý chứ không nói gì thế nào cũng cho thợ làm, như vậy sẽ không đẹp. Đấy là lần đầu, còn những lần sau thì okie. (Chị cứ tỏ ra hơi khó tính một chút, họ làm sẽ nhanh và cẩn thận hơn). :1:

Trích dẫn Gửi bởi Viet Tung
    Xin chào các mẹ,
    Bạn thử may ở nhà may VinhDung-55 Bà Triệu xem, mình toàn may đồ ở đó mình thấy là mặc đẹp, nhanh, chủ cửa hàng thì tính dễ chịu lắm, các cháu nhân viên ngoan.O đó có rất nhiều kiểu. Bạn thử may xem có hợp ko

@Cochunho: Cảm ơn em nhiều. TIếc quá xa nhà chị quá (nhà chị ở Ba đình)
    @Tamsao: Bạn ơi, giá cả ở đó thế nào cơ? bạn có điện thoại không cho mình xin với. Cảm ơn nhé

Mình thì vẫn hay may của Nhà mốt Minh Nguyệt - 180A Phố Huế. Ở đây may đồ xuân hè hay thu đông mình thấy đều OK cả mỗi tội hơi đông vào giờ tan tầm, tốt nhất là tiện tranh thủ trong giờ làm đi có việc ở ngoài rồi rẽ qua thì nhanh hơn (Hihii..., nói trộm sau lưng các Sếp tí). Nếu thích bạn có thể chọn theo catalog còn ko thì nhờ chị Nguyệt tư vấn luôn cho (Mình thì hay có kiểu lên thấy chị chủ có bộ đồ mới hay hay là đặt ngay 1 bộ y sì đúc :4: ). Chắc chắn là bạn sẽ ưng ý ngay từ lần may thử đầu tiên. Thật đó! :1:

Trích dẫn Gửi bởi muthongbi
    Mình thì vẫn hay may của Nhà mốt Minh Nguyệt - 180A Phố Huế. Ở đây may đồ xuân hè hay thu đông mình thấy đều OK cả mỗi tội hơi đông vào giờ tan tầm, tốt nhất là tiện tranh thủ trong giờ làm đi có việc ở ngoài rồi rẽ qua thì nhanh hơn (Hihii..., nói trộm sau lưng các Sếp tí). Nếu thích bạn có thể chọn theo catalog còn ko thì nhờ chị Nguyệt tư vấn luôn cho (Mình thì hay có kiểu lên thấy chị chủ có bộ đồ mới hay hay là đặt ngay 1 bộ y sì đúc :4: ). Chắc chắn là bạn sẽ ưng ý ngay từ lần may thử đầu tiên. Thật đó! :1:
    Em cũng là khách hàng thân thiết của chị NGuyệt, từ khi còn là sinh viên, bây giờ đẻ rồi béo ú, nhưng em vẫn chả tìm được nhà may nào ưng ý hơn, nên vẫn đến C Nguyệt thôi. Mỗi tội hơi lâu

CỤ thể giá cả ở đó thế nào các bạn. Các bạn có số đt không? Cảm ơn nhiều

* Viêt Tung:Bạn ơi, giá cả ở đó thế nào cơ? bạn có điện thoại không cho mình xin với. Cảm ơn nhé[/QUOTE]
    Nói chung là giá mình ko nhớ chính xác, còn phụ thuộc vào kiểu may, vì mỗi lần mình may mấy bộ nhưng mình thấy giá là hợp lý, bạn cứ may thử xem số ĐT: 9435850.

Trích dẫn Gửi bởi muthongbi
    Mùa hè vừa rồi mình cũng may đồ ở chỗ này, thì được. Nhưng vẫn còn 2 bộ vest juyp mùa đông năm ngoái thì không ổn lắm. Mình người gày, vai mỏng nên chắc không hợp đồ vest ở hàng này, nên đã phải tìm hàng may khác. Đấy là kinh nghiệm của mình thôi, nếu mẹ nào gày thì nên cân nhắc.

May ở Minh NGuyệt có hay phải sửa ko các mẹ hay may xong là OK luôn, cửa hàng có sẵn vải hay mình mua vải mang đến, giá cả khoảng bao nhiêu tiền 1 bộ vest, tính mình ko hay cầu kỳ, diêm dúa, tóm lại là đơn giản thôi nhưng phải đẹp và hợp với dáng người vừa lùn vừa béo bụng như mình? Mình phải hỏi cẩn thận vì mình ko ở HN, nếu may thì mình phải nhờ người lấy giúp nên sợ nhất may mà phải sửa? Các mẹ tư vấn cho mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.