Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

các mẹ giúp em chọn nước hoa cho anh trai với ạ

Sắp tới là sinh nhật anh trai, em muốn mua tặng anh ấy lọ nước hoa. Nhưng em thì không rành về nước hoa, các mẹ các chị có thể tư vấn giúp em được không ạ, tiện thể có thể chỉ giúp em chỗ mua hàng chất lượng và uy tín luôn ạ, em gà mờ lắm.
    Anh ấy năm nay 30 tuổi, làm văn phòng, hay đi tiếp khách. Tính tình hòa đồng, quyết đoán. Em muốn tặng ảnh mùi gì lạ một tí nhưng tinh tế, dễ gần và không nồng, anh ấy đang dùng Aqua . Có chút quyến rũ càng tốt, vì anh ấy đang ế ạ, có cô gái nào ngửi mùi nước hoa mà yêu luôn anh ấy thì càng tốt. Các chị các mẹ giúp em với, em cảm ơn nhìu nhìu

huhu, không có mẹ nào giúp em hết ạ

Chào bạn,
    Nếu anh bạn đã dùng Aquav thì thuộc phong cách tươi trẻ, nam tính. Ngoài ra anh bạn có thể dùng Giorgio Armani hay nếu làm văn phòng thì dùng CK One. CK One thơm mát sang trọng cho phái nam đấy và nhất là gợi cảm nữa. CK One sẽ hợp với anh bạn nhiều và sẽ khiến cho nhiều cô gái theo về nhà luôn (joking)
    Mình cũng vừa chọn cho người yêu mình chai CK One aha889 chai 100ml mà chỉ có 450k mua online mà được cái khẩu trang màu đỏ aha nữa
    mình mua tại ahanuochoa.com bạn vào đây tham khảo thêm để chọn cho anh bạn nhé.

Ck one giá bèo lắm cũng khoảng 750-800k nhé bạn, 30t xài ck one cũng ok, nếu có nhiều tiền thì tặng chanel allure hone sport, giá em nó khoảng 2200k, hoặc 1milion chai này khoảng 1700k mùi phóng khoáng lắm bạn, ít tiền tí hơn nữa thì bvl aqua pour home 1200k, mấy mùi này hợp với khí hậu của việt nam với dễ sử dụng lắm

Trích dẫn Gửi bởi pa8_90
    Sắp tới là sinh nhật anh trai, em muốn mua tặng anh ấy lọ nước hoa. Nhưng em thì không rành về nước hoa, các mẹ các chị có thể tư vấn giúp em được không ạ, tiện thể có thể chỉ giúp em chỗ mua hàng chất lượng và uy tín luôn ạ, em gà mờ lắm.
    Anh ấy năm nay 30 tuổi, làm văn phòng, hay đi tiếp khách. Tính tình hòa đồng, quyết đoán. Em muốn tặng ảnh mùi gì lạ một tí nhưng tinh tế, dễ gần và không nồng, anh ấy đang dùng Aqua . Có chút quyến rũ càng tốt, vì anh ấy đang ế ạ, có cô gái nào ngửi mùi nước hoa mà yêu luôn anh ấy thì càng tốt. Các chị các mẹ giúp em với, em cảm ơn nhìu nhìu
    Mình tư vấn cho bạn vài mùi phù hợp với tiêu chí của anh bạn nhé : DG the one for man ,chanel bleu ,montblanc legend ,terre d'hermes ,hugo boss hugo energise, gucci guilty intense ...
    Mua thì bạn nên chọn những bạn order hàng uy tín từ nước ngoài về, không thì vào trung tâm thương mại cũng được

Sao ko thấy bác nào nói đến nước hoa của Hugo Boss nhỉ. Mùi của Giorgio Armani thì tuyệt vời rồi , rất men. Em đặc biệt thích mùi Aqua di Gio của Giorgio armani , giá cả hợp lí ( tầm 1t3 tới 1t4) , mà mùi thì được nhiều award lắm rồi. Ngoài mùi đó ra em còn thích dòng mùi nước hoa nam của Hugo Boss vừa trẻ trung, năng động lại mạnh mẽ. Người bạn thân em làm kĩ thuật viên It trong sài gòn của một công ty Mỹ dùng mùi Baldessarini của hãng này ai cũng khen đấy ạ. Mà giá của Hugo Boss cũng hợp lí lắm. Chỉ tầm 1t3 thôi. Còn nếu muốn "ngọt" quyến rũ hơn tí nữa thì em thấy mùi Farenhieght của Dior cũng ok ạ. Mà nước hoa nam Hugo Boss là em thấy hợp lí nhất đấy ạ. các mẹ thấy sau, chủ shop đã nghe qua về nước hoa Hugo Boss chưa

Trích dẫn Gửi bởi ntm124
    Sao ko thấy bác nào nói đến nước hoa của Hugo Boss nhỉ. Mùi của Giorgio Armani thì tuyệt vời rồi , rất men. Em đặc biệt thích mùi Aqua di Gio của Giorgio armani , giá cả hợp lí ( tầm 1t3 tới 1t4) , mà mùi thì được nhiều award lắm rồi. Ngoài mùi đó ra em còn thích dòng mùi nước hoa nam của Hugo Boss vừa trẻ trung, năng động lại mạnh mẽ. Người bạn thân em làm kĩ thuật viên It trong sài gòn của một công ty Mỹ dùng mùi Baldessarini của hãng này ai cũng khen đấy ạ. Mà giá của Hugo Boss cũng hợp lí lắm. Chỉ tầm 1t3 thôi. Còn nếu muốn "ngọt" quyến rũ hơn tí nữa thì em thấy mùi Farenhieght của Dior cũng ok ạ. Mà nước hoa nam Hugo Boss là em thấy hợp lí nhất đấy ạ. các mẹ thấy sau, chủ shop đã nghe qua về nước hoa Hugo Boss chưa
    Hugo boss hầu như đứng top trong các loại nước hoa nam, thấy mẹ nào cũng khen , cũng bắt xã mình dùng. Nhưng mình thấy mọi người dùng nhiều quá, nên đang đi tìm mùi gì sang trọng, nhẹ nhàng và lạ lạ một tí hihi

Góp ý bổ sung cho bạn: bạn tham khảo thêm các dòng Polo Black, Armani Code-Black Code, một số dòng Gucci Black, Pour Homme,...mùi hương cũng khá quyến rũ và nam tính đó nha

Dior Homme, mùi của mình từ nhiều năm nay. Từ hồi cái cột bên trong màu bạc chứ ko phải đen như bây giờ. Nhiều người khen cực.
    Đặc biệt có lần được một phụ nữ lớn tuổi cỡ mẹ mình lại gần rồi cô ấy xuýt xoa ''ôi cô gái nào có mùi nước hoa cá tính quyến rũ thế'' (wtf), mình đã không biết nói gì:d

Trích dẫn Gửi bởi lola13
    Dior Homme, mùi của mình từ nhiều năm nay. Từ hồi cái cột bên trong màu bạc chứ ko phải đen như bây giờ. Nhiều người khen cực.
    Đặc biệt có lần được một phụ nữ lớn tuổi cỡ mẹ mình lại gần rồi cô ấy xuýt xoa ''ôi cô gái nào có mùi nước hoa cá tính quyến rũ thế'' (wtf), mình đã không biết nói gì:d
    dior homme dùng được cho nữ hả bạn?

Các Chủ đề tương tự

1. Phụ kiện bé trai 3t
    Bởi hoathienly9x trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-16-2014, 07:57 PM
  2. Nhờ mấy chị tư vấn chọn size dây nịt cho bạn trai
    Bởi donitsme trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-17-2013, 10:57 PM