Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thế các mẹ có biết ở đâu may vest nữ đẹp, thiết kế trẻ trung, mà giá không bị cắt cổ quá không?

Mình biết 1 chỗ đấy, may rất đẹp, giá lại không đắt, tiệm may Hà Tuấn ở Mai Hắc Đế, số điện thoại là 9783835. Nhưng warning trước là nhà này không đúng hẹn đâu.

Tình hình của em là thế này: cao trên 1,6m, nặng 55kg, số đo là 90-80-90
    Bình thường em mặc quần bò đi làm vẫn ok, ko sao cả. Nhưng tự nhiên cơ quan em ra quy định: ko mặc quần bò, phải mặc đồ công sở.
    Các mẹ ơi, em có thể mua đồ công sở ở đâu? nếu ko mua đc thì may ở đâu cho nhanh? Cơ quan em sắp thi hành các quy định đấy rồi.
    Giúp em nhanh nhanh nhé

Trích dẫn Gửi bởi mizu
    Tạm thời bà ra New có 3 CH ở Thợ Nhuộm đoạn giữa phố, hoặc ở Phạm Ngọc Thạch, đi từ Kim Liên lên qua mấy quán cơm Tố Uyên, BiBi, ở bên tay phải, và 1 CH nữa ở Tôn Đức Thắng. Ở đấy tuyền váy áo công sở, mặc tạm được vì giá cả phải chăng, còn chất lượng và đường may bình thường. Nhưng Bebive đang cần gấp thì cứ ra đấy. Thỉnh thoảng tớ cũng mua ở đấy và được mọi người hỏi thăm
    May nahnh thì tớ nhìn thấy ở Ngô thì Nhậm có hàng đề là may trong 24h đấy, toàn may những bộ công sở. Hì nhưng tớ chưa may bgio, chỉ đi qua nhìn thấy thôi.
    Bà Mizzu ơi, ở New đấy có size to ko? ngày trứơc thỉnh thoảng tôi cũng chọn được bộ ở New. Nhưng bây giờ thì... có như xưa đâu cơ chứ

Trích dẫn Gửi bởi bebive
    Tình hình của em là thế này: cao trên 1,6m, nặng 55kg, số đo là 90-80-90
    Bình thường em mặc quần bò đi làm vẫn ok, ko sao cả. Nhưng tự nhiên cơ quan em ra quy định: ko mặc quần bò, phải mặc đồ công sở.
    Các mẹ ơi, em có thể mua đồ công sở ở đâu? nếu ko mua đc thì may ở đâu cho nhanh? Cơ quan em sắp thi hành các quy định đấy rồi.
    Giúp em nhanh nhanh nhé
    Me Bive co the qua 51B Tho Nhưôm, Aryrang shop mà tìm đồ công sở. Ở đấy có khá nhiều đồ đẹp, 2 cô chủ khá xinh và chiều khách, mỗi tội là hơi "chèm chẹp" thôi. (tầm 5-600k/bộ)

Đang ở
    Cần Thơ
    Thật buồn là đề tài trước của mình về NEMOnline lại bị Admin xoá mất mà ý tưởng ban đầu cũng chỉ là muốn thử khám phá một địa chỉ mua hàng mới mà thôi.
    Vẫn chủ đề mua quần áo, có mẹ nào biết địa chỉ bán đồ may sẵn đẹp, mẫu mã đa dạng và giá cả hợp lý không? Mình vốn thích mua đồ may bán sẵn hơn là đi đặt may nhưng thời buổi này tìm được hàng nào bán đồ may sẵn hợp ý cũng khó quá. NEM và Ivy thì mọi người đều đã biết cả rồi. JOJO thì mẫu mã cũng tạm được nhưng chất vải không tốt lắm, giặt qua một lần là khác ngay. Tí Nị thì từ ngày chuyển về cửa hàng mới hình như hàng không còn được đẹp như ở Phan Bội Châu thì phải. Ai có địa chỉ nào hay thì cùng chia sẻ nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Trần Ngọc Anh Thơ
    Thật buồn là đề tài trước của mình về NEMOnline lại bị Admin xoá mất mà ý tưởng ban đầu cũng chỉ là muốn thử khám phá một địa chỉ mua hàng mới mà thôi.
    Vẫn chủ đề mua quần áo, có mẹ nào biết địa chỉ bán đồ may sẵn đẹp, mẫu mã đa dạng và giá cả hợp lý không? Mình vốn thích mua đồ may bán sẵn hơn là đi đặt may nhưng thời buổi này tìm được hàng nào bán đồ may sẵn hợp ý cũng khó quá. NEM và Ivy thì mọi người đều đã biết cả rồi. JOJO thì mẫu mã cũng tạm được nhưng chất vải không tốt lắm, giặt qua một lần là khác ngay. Tí Nị thì từ ngày chuyển về cửa hàng mới hình như hàng không còn được đẹp như ở Phan Bội Châu thì phải. Ai có địa chỉ nào hay thì cùng chia sẻ nhé!
    Cũng phải công nhận thời trang Nem mẫu mã xấu, hầu hết kiểu dáng là giống nhau, thái độ tiếp đón khách không thể chấp nhận được nhưng mình thấy chỉ ở Hà Nội thôi, ở trong Sài Gòn mẫu mã, kiểu dáng đẹp hơn nhiều, thái độ của nhân viên nhẹ nhàng, cởi mở khác hẳn ở Hà Nội (vì mình vừa ở trong Sài Gòn ra có ghé vào Nem ở phố Hai Bà Trưng - Sài Gòn) mẹ Trần Ngọc Anh Thơ thử vào trang web Nemonline xem thử quần áo ở trong Saigon như thế nào

E cũng hay mua NEM vì thấy tiện và trông cũng được. Nhưng E thấy cửa hàng này có vấn đề về giá cả.
    Lần trước nhấc 1 cái áo trong đống sale, ghi rõ là 100K nhưng đến lúc e thử, chắc thấy e có vẻ thích, cô bán hàng nằng nặc đòi 299K, và bảo là gắn nhầm giá.
    Hay mua ở NEM SG - Hai bà trưng cũng thế. Họ nói e mua nhiều được giảm 10% nhưng cái áo e mua hết size, về Hàng lược đã thấy tự động giảm 30% rồi. Túm lại là giá bán rất mập mờ, treo giá và giá bán # nhau và do người bán hàng quyết định -> giống như mua ở chợ vậy

Trích dẫn Gửi bởi tamcalatoe
    E cũng hay mua NEM vì thấy tiện và trông cũng được. Nhưng E thấy cửa hàng này có vấn đề về giá cả.
    Lần trước nhấc 1 cái áo trong đống sale, ghi rõ là 100K nhưng đến lúc e thử, chắc thấy e có vẻ thích, cô bán hàng nằng nặc đòi 299K, và bảo là gắn nhầm giá.
    Hay mua ở NEM SG - Hai bà trưng cũng thế. Họ nói e mua nhiều được giảm 10% nhưng cái áo e mua hết size, về Hàng lược đã thấy tự động giảm 30% rồi. Túm lại là giá bán rất mập mờ, treo giá và giá bán # nhau và do người bán hàng quyết định -> giống như mua ở chợ vậy
    Tình trạng này thì không phải ở nem mà ở nhiều nơi trong dịp sale mẹ nó à. Nguyên nhân thì rất đơn giản, đúng là áo sale, nhưng nhân viên cố tình kiếm thêm khoản chênh lệch.

Mình cũng thích đồ của PR Collection vì kiểu dáng và màu sắc rất nhã và trẻ trung. Giá lại không đắt quá, bộ vest thu chỉ giá khoảng 350K-500K.
    Mình không nhớ địa chỉ đâu, chỉ biết ở phố Cửa Nam, cách rạp Kinh đô vài nhà về phía đường Lê Duẩn. Mẹ nào quan tâm đến đó thử xem nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Ấn tượng trang phục với cổ áo rời
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-17-2013, 11:17 PM
  2. 8 cách phối trang phục công sở đẹp khó cưỡng
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 10:32 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 06:23 PM
  4. cách chọn trang phục