Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Cần các mẹ giải đáp thắc mắc hộ e với ah.Chẳng là e đặt bộ gift set Lolita không hiểu là hàng chuẩn hay Fake nua ah.Xin các mẹ chỉ hộ e ah

Chẳng là e đặt bộ Gift set Lolita gồm 1 lọ nước hoa Lolita 100ml và kem body 100ml.Nhưng về đến nhà thì kiểm tra mã UPC( mã vạch ý ah) thì không tìm ra.Rồi kiểm tra mã code trên lọ nc hoa với hộp cũng không giống nhau.Các mẹ cho e hỏi đó là hàng Face k ah.Còn e hỏi ng bán hàng thì ng ta bảo dạng gift mã Code trên lọ và hộp không giống nhau.Xin các mẹ cho e xin ý kiến để e còn trả lại ah

ôi các mẹ nào am hiểu thì giúp e với ah.E đang cần rất gấp thông tin đó ah

giups e với ahhhhhhhhhhhh

Các chuyên gia đi đâu hết rồi ah.

theo mình nghĩ là bạn mua nhầm hàng fake rồi nhé, gift set gì thì mã code trên chai vs hộp fai giống nhau chứ, fake 100%rồi bạn à

bạn đã tra gift code trên từng size một chưa bạn. và bạn check mã vạch ở size nào. thực ra thì ko phải sản phẩm nào cũng check ra được mã vạch đâu bạn ạ.

mã vạch có thể không check ra, nhưng mà code không có thì FAKE r, chia buồn nhé

cảm ơn cac mẹ nhưng tại dòng Lolita e tìm hoài mà k tìm đc trang nào để tra mã Code cả.Tại bộ của em nó cả nc hoa và dưỡng thể mà cả 2 thứ đó code đều không giống ở hộp.Buồn quá

đi qua đọc bài của bạn và nhiều bạn khác, mình có ý kiến thế này:
    - ng bán hàng đã nói đúng là dạng gift set thường có code của set và của nc hoa không giống nhau. tất nhiên có thể trùng nhưng đa số là ko trùng. điều này chưa thể khẳng định đc là nc hoa của bạn fake hay auth.
    - bây giờ b xem kỹ mã vạch của gift set- tức cái hộp to ấy, nếu có mã vạch tra trực tiếp trên google, sẽ ra thông tin sp set của bạn.
    - bạn xem xét ngoại hình của sản phẩm, chữ có nhòe,mờ... chi tiết có sắc sảo ko? điều này rất quan trọng vì đa phần là fake có tinh vi đến mấy vẫn phạm mấy lỗi này. thực ra xài nc hoa và có kinh nghiệm 1 thời gian, ng ta có thể nhìn qua là biết auth fake mà ko cần quan tâm đến mùi vị chai đó ra sao.
    - giờ bạn xem trực tiếp chai nc hoa, code in mực đen dán tem nilon dưới đáy đúng k? code thường cả chữ và số. ví dụ 1A036. có rất nhiều b thắc mắc check code Lolita nhưng mình nói luôn là hãng Lolita nó ko hỗ trợ check code nên các bạn đừng tìm check làm j mất công. vả lại việc check cũng hên xui, ko chính xác tuyệt đối đc.
    - ở chai Lolita fake và auth có 2 điểm để các bạn check: chai auth phần lá màu vàng sần sùi, chai fake thì nhẵn thín. phần chữ trên lọ chữ P cách điệu chai auth đủ nét, chai fake mất nét.
    - giờ đến mùi, Lolita thì nổi tiếng mùi đậm và bền mùi nên b pải trực tiếp check thì mới biết như nào. khi xịt b quan sát trực tiếp trên cổ tay, thường độ cồn sẽ làm da bạn ửng đỏ, nhưng khi b nhìn nghiêng,có 1 lớp dầu bóng đọng lại, cùng với mùi hương nồng nàn, lâu phai- đó là auth nha.
    ......
    - sau cùng b xem tới chai đi kèm nc hoa, b nói chắc là body loliton đúng k? b thử mùi xem có cùng mùi hương của nc hoa ko? xem xét độ tinh vi như nào...
    - còn sau khi check kĩ tất cả những điều trên b vẫn nghi ngờ và chưa rõ ràng, nếu ở HN b có thể mang tới m check hộ cho.

Gift Lolita thì mình chưa ship về, nhưng các loại gift khác ( Lancome, Giorgio,...) thì mỗi chai bên trong đều có 1 mã code, trùng với vỏ hộp của nó. Còn barcode dạng mini thì có loại có loại ko có.
    Bạn check code ở trang này nhé: <div class="bbcode_container"> <div class="bbcode_quote"> <div class="quote_container"> <div class="bbcode_quote_container"></div> http://checkcosmetic.net/ </div> </div> </div><div class="bbcode_container"> <div class="bbcode_quote"> <div class="quote_container"> <div class="bbcode_quote_container"></div> http://www.checkfresh.com/ </div> </div> </div>Để phân biệt thật giả, trong diễn đàn có rất nhiều, kiểm tra từ vỏ hộp, code, giấy kiếng, độ tinh khiết vỏ chai, công nghệ in trên chai, xịt thử,...bạn chịu khó search lại thử

Các Chủ đề tương tự

1. FAKE - có nên không?
    Bởi nguyenanh711 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-20-2013, 07:20 PM
  2. 1 member diễn đàn bán nước hoa Fake, mình vừa bị dính, mọi người
    Bởi m4uwap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-30-2013, 06:22 PM
  3. hỏi: phân biệt túi hermes f1 và super fake ?
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 10-05-2013, 10:50 PM
  4. Hỏi vấn đề mua app trong cydia bằng amazon gift card
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 02-13-2013, 06:10 AM