Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Nếu được chọn thì mình sẽ k0 chọn Versace Bright Crystal mà chọn Versace Versense vì mùi citrus của nó rất mát nhưng tự nhiên vì có bergamot chứ không phải dạng mùi "tổng hợp" thấy rõ như mấy chai nước hoa có tông "ozone", cũng không phải kiểu mùi đại dương.
    Bright Crystal mở đầu hơi chua vì có yuzu, sau mùi ngọt dịu, nhẹ nhàng và khá "dễ", nhưng cá nhân mình thấy lưu mùi không lâu lắm và độ tỏa mùi tương đối kém.

Mình có Versace Bright Crystal và đã test qua Tresor In Love thì thấy cả 2 mùi đều thuộc tông nhẹ nhàng lãng mạn nữ tính, VBC trẻ trung hơn TIL 1 tí, tươi mát hơn 1 tí, VIB giữ mùi tốt dù là EDT, TIL giữ mùi tốt ( nước hoa Lancome đều long lasting, chai La Vie est Belle mới ra phải khen 1 câu là super long lasting, nhưng mùi rất nồng, ngọt rõ và có chiều sâu, sexy quyến rũ ), nhưng nhược điểm ở cả 2 em là sau 3 giờ thì độ lan tỏa yếu hẳn đi, phải ở sát bên mới nghe mùi. TIL long lasting hơn 1 tí xíu.
    Hay em mua Tresor Midnight Rose đi, hương hoa quả trẻ trung nhưng có chiều sâu hơn, sexy hơn hẳn TIL mà cái chai màu tím loang đậm nhạt Ombre đẹp hơn hẳn luôn. Chị chấm TIL 6,5đ, TMR 8đ

Nếu bạn là người thích sự nhẹ nhàng, lãng mạn thì nên chọn Versace Bright Crystal. Mùi này thích lắm. Mình đã bán cho nhiều khách hàng chai này rồi. Nếu bạn chưa muốn lấy chai to thì nên dùng mini trước xem có thích ko, nếu thích sau đó quất chai to vẫn chưa muộn.

congchuatuyet bên bạn bán chai mini versace bright crystal bao nhiu?

M vote cho Tresor vì mùi này dễ thương, trẻ trung nhưg vẫn rất quyến rũ, rất đàn bà, đúng chất Lancome, còn Bright crystal thì trẻ trung kiểu ngây thơ. Về độ bám & toả hương thì Tresor hơn nhiều, em crystal thì tầm 3-5h là cao thui, còn Tresor thì trên 6h, anyway b cứ test kỹ 2 mùi xem mùi nào phù hợp với b hơn thì chọn chứ nc hoa mỗi ng mỗi gu mà, hỏi ý kiến ng khác chi bằng tự ngẫm nghĩ để chọn cho m 1 mùi phù hợp vẫn tốt hơn

Mềnh cũng vote cho TIL, Bright crystal thì cũng không phải bàn roài rất thích hợp với ngày hè oi bức. Nói chung tùy từng thời điểm để sử dụng loại nào cho hợp lý bạn àh, tối đi t/y với chàng dùng TIL thì còn gì bằng
    Mẹ nó xem qua review này sẽ thấy sự khác biệt giữa TIL và VBC (Phần
    MAIN ACCORDS ấy mẹ nó nhé) http://www.fragrantica.com/perfume/Versace/Bright-Crystal-632.html
    floral
    citrus
    woody
    fresh
    fresh spicy
    aquatic
    http://www.fragrantica.com/perfume/Lancome/Tresor-In-Love-8019.html
    MAIN ACCORDS fruity
    rose
    powdery
    sweet
    fresh

Mình vote cho lancome midnight rose

E có một e Tréoa mang từ Pháp về nhưng không phải dáng giống mẹ nó. Chai của e hình tam giác. E có vẻ không hợp mùi lắm e hay dùng Burberry mùi mát hơn.

Trích dẫn Gửi bởi tranghappycook
    congchuatuyet bên bạn bán chai mini versace bright crystal bao nhiu?
    Mini bên mình bán 260k bạn ah. Bạn cứ dùng thử mini đi, nếu thích mùi đó thì lấy
    chai to sau. Bên mình mini có nhiều loại lắm. Nếu bạn ở HN mời bạn qua nhà mình test mùi nha.

Các Chủ đề tương tự

1. Bộ nước hoa Versace
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-29-2013, 09:26 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-14-2013, 08:10 AM
  3. Versace bright crystal
    Bởi thohien trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 05:10 PM
  4. tư vấn mùi tresor in love