Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

NƯỚC HOA có chứa PHEROMONES

Các anh chị em mình không biết đã có ai có hiểu biết hoặc Kinh nghiệm về việc sử dụng pheromone trong nước hoa, nước xịt khử mùi không ạ ?
    Em chỉ mới nghe nói chứ không có chút kiến thức nào về nó cả nên mở topic này nhằm để mọi người cùng trao đổi và học hỏi. Nhưng em lờ mờ đoán ngoài SP Quick Rush kích thích tình dục cho vợ chồng/tình nhân thì còn rất đa dạng SP mùi hương có tác dụng gây hấp dẫn giới tính (khác giới ), gây thiện cảm ( đồng giới, chỉ là cảm tình tốt chứ không liên quan đến tính dục gì cả đâu ), ... thì phải ?
    Mong mọi người chỉ giáo.
    Em chân thành cảm ơn.

View more random threads:

Pheromone là một chất sản xuất bởi động vật như là một tín hiệu hoá học để hấp dẫn các thành viên khác trong cùng một loài. Ví dụ như: ong mật thợ tiết ra chất dẫn dụ để hướng dẫn bày ong bay về tổ. Pheromone của bọ Nhật bản và bọ gypsy có thể dùng để điều khiển nhiều hành vi khác nhau như theo dõi, kiểm soát số lượng qua việc kết đôi và đẻ trứng. Tằm tiết ra chất Bombykol để hấp dẫn bạn tình.
    Lợi dụng đặc tính đó của chất pheromone, các nhà khoa học đã tính đến chuyện cho chất này vào trong nước hoa dùng cho con người với mục đích làm tăng hiệu quả quyến rũ và họ đã tiến hành những nghiên cứu cho kết quả rất khả quan.
    Bạn tham khảo thêm link này nhé http://www.biquyet.vn/My-pham-va-nuo...Pheromone.html http://giamcankhoedep.com/index.php/...khac-gioi-428/

Trích dẫn Gửi bởi suptoctien
    Các anh chị em mình không biết đã có ai có hiểu biết hoặc Kinh nghiệm về việc sử dụng pheromone trong nước hoa, nước xịt khử mùi không ạ ?
    Em chỉ mới nghe nói chứ không có chút kiến thức nào về nó cả nên mở topic này nhằm để mọi người cùng trao đổi và học hỏi. Nhưng em lờ mờ đoán ngoài SP Quick Rush kích thích tình dục cho vợ chồng/tình nhân thì còn rất đa dạng SP mùi hương có tác dụng gây hấp dẫn giới tính (khác giới ), gây thiện cảm ( đồng giới, chỉ là cảm tình tốt chứ không liên quan đến tính dục gì cả đâu ), ... thì phải ?
    Mong mọi người chỉ giáo.
    Em chân thành cảm ơn.
    e cũng đang lăng tăng định xài với bf nhưng mà k bik nó có tác dụng ko, e thấy chị post cũng lâu rùi ko bik chị có dùng wa chưa cho e ke với e đang định mua e này ở cái giamcankhoedep của chi jenna_nguyen 1910 cho link thì >1tr/ chai nhưng em tình cờ coi bên e thì thấy có >600k, đang định tuần sau mua.