Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 2 của 2

Phân biệt Mùi hương nước hoa theo màu sắc của của chai, đã mẹ nào quan tâm đến vụ này chưa ?

Hi các mẹ, có lẽ nhiều mẹ đã biết chọn nước hoa theo nhóm hương, việc này cứ phải vào gúc gồ tìm hiểu mình thấy cũng ok, qua một thời gian tìm hiểu và đúc kết mình thấy cũng có một phần đúng nên tạo topic này để các mẹ cùng trao đổi và cập nhật thêm.
    Tất nhiên việc phân biệt mùi hương theo màu sắc của chai nó không chính xác 100% nhưng nó giúp các mẹ có thể tìm đươc những chai gần giống với mùi mình cần tìm
    Ví dụ:
    Chai màu tím thường là những chai có mùi ngọt: Mery Me, CK euphoria forbidden
    Chai màu xanh dương thường là những chai có mùi mát mẻ: Light Blue, Cool Watter, Acqua di gioa, Chanel Chance Eau Fraiche
    Chai màu vàng thường là những chai có mùi đậm hơi nồng như: Opium, Chanel No.5, Tresor
    Chai màu đen thường là những chai có mùi hương gỗ: Blue de chanel
    Mình mới chỉ liệt kê được một số màu, mẹ nào quan tâm cùng thảo luận tiếp nhé
    Hiện tại trên trang fragrantica cũng đang tổng hợp chai theo màu sắc, các mẹ vào đây để nghiên cứu nhé http://www.fragrantica.com/colors/#FF33CC

:d hay quá cảm ơn bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Chọn áo len theo dáng người
    Bởi mr.cận trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-14-2014, 05:49 PM
  2. Cách chọn nước hoa theo mùi cơ thể như thế nào ?
    Bởi ketoanamod trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 12-16-2013, 05:03 PM
  3. Cần giúp tìm địa điểm gia công áo sơ mi nam giá rẻ theo mẫu.
    Bởi vusasa trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 05:12 AM