Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Bạn phải cho mọi người biết sở thích của a xã bạn đã rồi mọi người mới tư vấn được chứ...chứ đồng hồ thì nhiều của hàng mà...biết bạn với anh thích cái nào mà nói...

bạn muốn mua đồng hồ như thế nào? giá cả bao nhiều, nó rõ mới biết chứ bạn... đồng hồ thì có quá trời giá mà..

Bạn hãy vào trang wed này và tham khảo xem pgdlamha.edu. Mình thấy trang này cũng ok lắm !!!

Htrc mình dẫn khách hàg ng nước ngoài tham qan chợ bến thành có cửa hàg số 1 cửa chính đó bán hàg và tư vấn rất nhiệt tình với cả có cả mấy gian nhiều mẫu nhiều giá có mấy trăm có mấy triệu chọn hoa cả mắt đó bạn. Thanh Phương hay Thanh j đó mình k nhớ lắm. Hôm đấy khách mình chém vs a chủ cửa hàg cũg ác mua 2 cái giá 450 usd xog có xin số đt thì phải định lấy buôn mag sag nc ngoài luôn. Chứg tỏ giá ở đấy cũg mềm đó.

Mình nghĩ có thể giúp được bạn. Thằng em mình làm cho công ty đồng hồ chính hãng khá lớn, có thể nó sẽ giúp được bạn.
    0917411332 nó tên Bảo. Bạn cứ nói bạn của chị Phi. Chúc bạn tìm được món quá ưng ý,

Bạn tới shopdongho.24h trên đường Lạc Long Quân, quận 11 í. MÌnh cũng mới mua đồng hồ ở đó nè. ở đó có đòng hồ cặp luôn.