Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Mua áo da đẹp ở Hà Nội

Các mẹ ơi, cho em hỏi kinh nghiệm của các mẹ. Em muốn mua áo da dáng khỏe mạnh ở Hà Nội nhưng không biết chỗ nào để mua cả. Xem trên web taobao thấy có nhiều mẫu trẻ trung đẹp quá, nhưng không dám order vì sợ size không vừa. E chỉ nặng có 44kg thui. Các mẹ cho em địa chỉ với nhé. Em xin cảm ơn nhiều nhiều.

Bạn cũng giống mình, tự nhiên lại thích đổi sang dùng đồ da.Chủ nhật rồi mình và chị dâu lang thang các phố nhưng ko tìm được cái áo nào ưng ý cả.Lặn lội quay về đường Cầu Giấy thì tìm thấy cái ưng ý, thế là mỗi chị em vác về 1 cái.Nó là chất giả da, có 3 màu:nâu, đen, bã trầu.Kiểu dáng bo trông rất khỏe khoắn và sang.Bạn qua Shop A&T trên đường Cầu Giấy bạn nhé.Shop này chuyên bán đồ hiệu của TQ như:Z'dori, Actarus nhưng mỗi tội giá hơi đắt.

Tớ thấy trên phố Thợ Nhuộm có 1 cửa hàng bán áo khoác (giả da) của Bebe (xịn chứ ko phải Bebe dỏm), chỉ có khoảng 3-4 mẫu gì đó nhg nhìn trẻ trung và rất thời trang. Đoạn Hai Bà Trưng sang Tràng Thi ấy. Xuôi chiều thì nó ở bên phải. Hình như số 51.
    Tớ ko hỏi giá, nhưng Bebe thì ko có giá bèo đc.

tó đang có 02 áo da mới tinh còn nguyên tag, bằng da cừu màu trắng sữa+nâu size M+L, k hiểu các mẹ có ưng không? nếu quan tâm pm cho tó nha

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo

tớ sẽ up hình lên sau nhé, nợ mẹ nó vì máy tính ở công ty đang bị vius fải cài lại đã, hic..hic...!!!:Laughing:

Trích dẫn Gửi bởi pocahontas45
    tó đang có 02 áo da mới tinh còn nguyên tag, bằng da cừu màu trắng sữa+nâu size M+L, k hiểu các mẹ có ưng không? nếu quan tâm pm cho tó nha
    Bạn up ảnh lên đi , tớ đang có nhu cầu mua, mẫu mã đẹp thì tớ sẽ lấy: