Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Tp hcm : Mua đầm dạ tiệc ( giá dưới 400) ở đâu?

chào mọi người, con dâu tuơng lai của mình đang định đi mua ĐẦM DẠ TIỆC , có ai biết mua ở đâu đẹp mà không quá mắc không ? giúp em nó với . Có 1 số đều kiện kèm theo hen :
    - trẻ trung ( vì con dâu mình mới 22 tuổi thôi )
    - giá dưới 400.000đ ( 200-300 càng tốt nhé )
    Mọi người biết địa chỉ nào thì giới thiệu mình nhé. cám ơn mọi người đã vào xem. Chúc các mẹ vui

Đang ở
    Hà Nội
    chị ra cửa hàng của Sanding thử xem, ở đường Nguyễn Trọng Tuyển, gần đường ray xe lửa í.Hôm nọ e thấy ở đó có 1 số áo dầm dễ thươgn lắm, chị tìm thử xem

Mehieu noi con dâu tương lai lên mục Thanh lý đi. Chừng 150k là có đầm đẹp rồi. Em thấy nhiều mẹ thanh lý đầm Nem có 150 - 200k à, trong khi mua mới tới 500k lận đó. Nếu không em thấy Zago (ko biết viết đúng ko nữa), 1 cái ở Huy Liệu - Quang diệu, 1 cái ở ngã tư Đinh tiên hoàng - Võ thị sáu cũng có đầm tầm đó đó nhưng mà hơi nhí nhảnh nha mẹ. Ngoai ra em thấy 1 số mẫu của Jojo (hay bán trong Coopmark) cũng có giá đó. Mehieu tìm thử hen

Vào SG square tìm cũng có đấy bạn ạ. Còn tùy vào style của bạn thích loại gì.

Nem đang sale off đấy mẹ nó. thấy đề là 159-199. ko bít thế nào, mẹ nó vào xem thử

chị đi dường NĐC đoạn ngay chợ Vườn Chuối ấy ỏ ngay khu bán giày . Nhìn kiểu cũng trẻ trung mà giá cũng okie lắm. Dưới 500k thọi ah.

ặc! chị phải nói là chị ở khu vực nào của TP.HCM để tụi em tư vấn chứ hic, Nếu chị ở Gò Vấp, chị có thể nói con dâu chị đi CHỢ ĐÊM HẠNH THÔNG TÂY , vì chợ này không riêng gi đầm mà đầy đủ mọi thư, rất teen sẽ chắc chắn phù hợp với con dâu chị mà giá rất phải chăng " nếu biết cách trả giá nữa đoa nha"! còn nếu xa khu vưc chị có thể cho con dâu tham khảo trên các deal như " Cùng Mua, Deal 18, deal 14, Hot Deal, Cheap deal....nhiều không kể xiết, hình ảnh đẹp, giá phải chăng nhưng bất tiện là không thử đồ được!hic! Chúc chị và con dâu chọn được đầm ưng ý nhé!^^