Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Boot cổ cao, cổ ngắn,... tư vấn về boot!!!

Em rất thích boot. Không biết có chị nào thích boot không. Em lập topic để mình cùng bàn và tư vấn cách mang boot nhá. Em thì gà mờ lắm vì tuy thích mà chưa dám mang bao giờ vì sợ không rành, không biết lựa rồi thành ra không hợp. Giờ đang là mùa nóng mà lại bàn về boot thì hơi lạc quẻ. Nhưng làm đẹp là đam mê của chị em phụ nữ mà :Rose::Rose::Rose:
    Các loại boot:
    Boot cao cổ:
    Cổ cao hơn nữa này (không biết ở mình có ai can đảm mang loại này không)
    Boot cổ ngắn

Thể thao này:
    Từ đơn giản
    Đến phức tạp
    Màu mè... [IMG]http://di1.shopping.com/images1/pi/39/33/03/93019652-300x300-0-0_Ellie+Shoes+4****Cowgirl+4+Heel+Ankle+Cowgirl+Boo t+.jpg[/IMG]
    Lẫn quái tính
    Trên là vài mẫu theo nhiều phong cách em tổng hợp sơ sơ để mọi người cùng bàn tán.
    Em mê thì mê nhưng không biết cách mang như thế nào. Ví dụ như người chiều cao khiêm tốn thì mang sao cho có vẻ cao hơn, chân to thì mang loại nào, nhỏ thì loại nào chẳng hạn. Mong nhận được nhiều đóng góp từ mọi người nhé. Cảm ơn các chị đã xem qua

Em cũng thik mang boots lắm, loai đến bắp chân, kg cao gót, nhìn nhí nhảnh de thương. Đi lại thoải mái nữa.
    Có điều về VN thì k mang được, nóng wa'.

Hix vâng đúng là ở VN mình khó mang thiệt. Nhưng mà em vẫn thấy vài chị em ở SG mang vô tư, nhìn mà phát thèm.
    Các chị nào ở HN thì thích rồi, mùa đông tha hồ diện. Mà các chị HN thường có nước da trắng nữa... diện vào thì thôi rồi.

Mình cũng bon chen làm 1 đôi boot của Aldo, khi order thì ngay dịp cuối năm nên mát 1 tí, ai dè boot về tới thì nóng quá. Các chị cũng giúp mình xem là kết hợp với quần áo ntn thì đẹp nhỉ?

Ô xinh thế. Bao nhiêu tất cả vậy bạn?
    Boot vầy mình thích mặc quần jeans ống ôm, áo thun trắng khoác giả vest màu đen, thắt lưng kim loại hoặc da màu trắng đeo hơi trễ xuống hông
    Điệu đà chút thì với váy jean ôm cũng đẹp lắm.
    Mà còn tùy tuổi, dáng người để kết hợp đồ nữa. Mình không sành thời trang lắm đâu

hic,em bắp to...chỉ đi đc boot ngắn...nhìn ng ta đi mà thèm

Ủa bắp chân to thì chỉ nên đi boot ngắn thôi ạ?
    Mình cũng ko rành lắm.

Em cũng hơi bị thích boot, mún order lâu lắm r` mà cứ thấy ngại ngại thế nào ấy, lỡ bị ng` ta lừa, rồi lỡ boot về k đúng ý ( khác so vs hình ) thì khổ nữa.

Ở SG mình thì thấy chợ đêm bán nhiều boot thật nhưng mẫu ko như ý mình cho lắm. Còn về order thì vẫn ko dám vì size mang nhỡ xê xích ko vừa thì...
    Cũng có cửa hàng nhận đóng boot nhưng nó chuyển chỗ, mình chưa kiếm ra được.

Các Chủ đề tương tự

1. Boot ngày đông, bạn đã có chưa?
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-18-2013, 06:52 PM