Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Ủa, tớ thấy SG nhiều boots lắm mà. Tớ thích boots lắm mà ngoài HN thì đắt lắm, boots VNXK ngoài này 500-800k/ đôi mà ở SG, các tiệm giày VNXK trên Lý Chính Thắng toàn bán 180k-250k là kịch thui. Lần nào vào tớ cũng khua khoắng mấy đôi luôn mà. Thấy các bạn SG mua được boots vừa đẹp vừa rẻ mà thèm rooling:

Mấy đôi này trông đẹp ấn tượng cơ mà trời mấy hôm nay nóng wa nhìn không thui đãrùi^.^
    đánh dấu hôm nào rét e vào ngắm lại:Angel:

Trích dẫn Gửi bởi vulta
    Mình cũng bon chen làm 1 đôi boot của Aldo, khi order thì ngay dịp cuối năm nên mát 1 tí, ai dè boot về tới thì nóng quá. Các chị cũng giúp mình xem là kết hợp với quần áo ntn thì đẹp nhỉ?
    Có thể kết hợp với áo thun, váy jean ngắn trên gối kèm tights! Mình cũng thích boots của Aldo lắm, mới sắm được 2 bạn này nè

mình ở sg nên chỉ dám sắm ankle boot thôi mà còn chưa dám mang

Thêm vài đôi ankle boot đây các chị ạ. Không biết ở đâu bán mấy đôi y thế này nhỉ? Không biết bàn chân hơi to mang vào nhìn có bị thô không.

Trích dẫn Gửi bởi Mây hồng
    Ủa, tớ thấy SG nhiều boots lắm mà. Tớ thích boots lắm mà ngoài HN thì đắt lắm, boots VNXK ngoài này 500-800k/ đôi mà ở SG, các tiệm giày VNXK trên Lý Chính Thắng toàn bán 180k-250k là kịch thui. Lần nào vào tớ cũng khua khoắng mấy đôi luôn mà. Thấy các bạn SG mua được boots vừa đẹp vừa rẻ mà thèm rooling:
    C mua ở đâu mà đc giá 180k - 250k zậy. E đi ngang Lý Chính Thắng toàn thấy bán trên 400k hok à. Đành phải order trên mạng hok à. Hix

mình cũng thích boot cao cổ ghê lắm, nhưng mà tìm được đôi thấp thấp mà không fải kiểu thể thao thì khó quá, nên là tìm kiếm mấy mùa rồi mà vẫn chỉ có được 1 đôi hic hic

Khổ thật nhỉ. Mấy đôi cổ cao mình thấy người ta bán nhiều lắm. Bạn bè mình mua cũng nhiều nữa.

X2879588331473976_13 by meoconmatxanh89, on Flickr
    e đang định đặt 1 đôi boot cổ cao thế này bên muare
    nhưng e 1m55 đi có bị lùn k ạ

sắp đến mùa rùi, em muốn mua boots cổ ngắn, da hoặc da lộn, đế bệt , nhưng phần cổ phải ôm chân và kiểu cách thì đơn giản thui, chứ ko phải kiểu xì tin đâu ah, mọi người biết chỗ nào bán mà hàng chất lượng chút, từ vấn cho em với a.. Cả mùa đông năm trc hok tìm đc đôi nào ưng ý, năm nay nhất quyết phải mua boots từ sớm

Các Chủ đề tương tự

1. Boot ngày đông, bạn đã có chưa?
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-18-2013, 06:52 PM