Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mua áo ngực thể thao ở đâu (Hà Nội)?

Mình hay đi tập thể dục nhịp điệu, nên muốn mua áo lót thể thao loại nào tốt tốt, nâng đỡ cho ngực khỏi bị xóc, có ai biết mua ở đâu (Hà Nội) làm ơn bảo mình với nhé.
    Không thì... cứ mỗi khi đến bài tập chạy, là cứ hai chân dậm lịch bịch còn hai tay thì... bưng oản, trông không đẹp mắt tý nào

chị Bống bông ơi, em cũng tập aerobic này.
    Theo em chị cứ chọn loại bình thường, không gọng, không mút, hoặc mút mỏng thôi. Chỉ cần nó mềm, ôm gọn ngực là được. hình như loại này cho mấy cô bé mới lớn mặc thì phải!? Mới cả mua loại vừa vừa tiền, tập xong mệt vứt xoẹt vào máy, mấy tháng thay 1 lần đỡ xót.

Trích dẫn Gửi bởi dasPaar
    chị Bống bông ơi, em cũng tập aerobic này.
    Theo em chị cứ chọn loại bình thường, không gọng, không mút, hoặc mút mỏng thôi. Chỉ cần nó mềm, ôm gọn ngực là được. hình như loại này cho mấy cô bé mới lớn mặc thì phải!? Mới cả mua loại vừa vừa tiền, tập xong mệt vứt xoẹt vào máy, mấy tháng thay 1 lần đỡ xót.
    Chị nghĩ là loại chuyên dụng cho hoạt động thể thao thì nâng đỡ tốt hơn :4: , bình thường chị vẫn phải mặc loại chật chật một chút cho nó giữ chặt... oản, nhưng cứ chạy là phải dùng tay bưng

Chị ơi, hàng Jockey có bộ tập cho nữ rất đẹp và gọn ghẽ. Hàng nhập thì khoảng 500k, hàng sx tại VN cũng rất ok, khoảng 250k. Reccomend lại là rất rất được. Mà có thể mặc không, không cần mặc áo tập luôn.

Em cũng ngó nghiêng khá lâu mà không thấy đồ chuyên dụng bán chõ nào cả chị ạ. Jockey em cũng thử rồi nhưng hơi đắt. chắc phải sắm 3 bộ, chứ ai cứ mặc lại giặt, lại mặc.... mà nó lại không bên lắm.
    dưng mà em vẫn mặc loại Chainờ bình thường, em thấy co dãn tốt, ôm đáo để, chạy thoải mái, mà em cũng thuộc dạng chịu khó nhảy tưng tưng lắm :P
    Anyway, các chị có chỗ nào chỉ em với. em cũng muốn mua mà không biết chỗ.
    Trích dẫn Gửi bởi Bống Bông
    Chị nghĩ là loại chuyên dụng cho hoạt động thể thao thì nâng đỡ tốt hơn :4: , bình thường chị vẫn phải mặc loại chật chật một chút cho nó giữ chặt... oản, nhưng cứ chạy là phải dùng tay bưng

Hồi trước mình thấy Triumph có bán sport bras mà bây giờ chẳng thấy đâu
    Jockey có kiểu như thế này không?

Sao em lại cứ hình dung ra chị đang tập đến bài chạy mà lại bùn cười..hihi Nhưng mà sao chị ko đơn giản hóa vấn đề, mấy bộ đồ tập đều có sẵn nịt ngực khá chặt đấy chứ ạ??Chắc chị lại ko xài mấy bộ đồ sẵn đấy à

chị Bống ơi,
    cuối tuần em vừa lượn 1 vòng vincom
    jockey có kiểu như trong hình của chị đấy. nếu em nhớ không nhầm thì giá khoảng 120k trở lên.
    minoshe cũng có kiểu tương tự, giá cũng khoảng 120k.
    trước em có 1 cái của jockey nhưng kiểu hơi khác. giờ nó không còn kiểu đó nữa thì phải. mấy cái này của jockey thì mặc rất ok. quần cũng thế.
    chúc chị tìm đc cái ưng ý nhé!!
    Hồi trước mình thấy Triumph có bán sport bras mà bây giờ chẳng thấy đâu
    Jockey có kiểu như thế này không?

Trích dẫn Gửi bởi dasPaar
    chị Bống ơi,
    cuối tuần em vừa lượn 1 vòng vincom
    jockey có kiểu như trong hình của chị đấy. nếu em nhớ không nhầm thì giá khoảng 120k trở lên.
    minoshe cũng có kiểu tương tự, giá cũng khoảng 120k.
    trước em có 1 cái của jockey nhưng kiểu hơi khác. giờ nó không còn kiểu đó nữa thì phải. mấy cái này của jockey thì mặc rất ok. quần cũng thế.
    chúc chị tìm đc cái ưng ý nhé!!
    Nhưng hàng của Jockey đắt lắm. Một bộ của nó (loại quần ngắn í) khoảng gần 600K đấy, xót quá!

@Heo béo xinh : Loại đồ tập có sẵn một lớp lót ở trong chị cũng đã dùng thử, thấy cái chun ở lớp trong hơi thấp nên nó ko có tác dụng nâng đỡ ngực, và nói chung nó lỏng lẻo thế nào ấy, chắc tại chị dùng đồ rẻ tiền :4: .
    @dasPaar : Hay quá, sẽ thử đi Vincom nghía xem sao. ~120K thì nhất định nghiên kíu , chứ 600K như mẹ 2 xíu nói thì... thôi, thà "bưng bê" còn hơn.

Các Chủ đề tương tự

1. áo ngực thể thao
    Bởi kimmon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-14-2013, 09:44 PM
  2. Hỏi địa chỉ mua giầy thể thao tăng chiều cao cho nam.
    Bởi anhduongcklk trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-23-2013, 05:58 PM
  3. [Thủ Thuật] Hướng dẫn làm nút home nhạy hơn chỉ vài thao tác đơn giản!
    Bởi TruongICT trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 72
    Bài viết cuối: 01-09-2013, 09:49 PM