Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Gấp gấp!Đi biển không mặc được đồ bơi thì mặc thế nào cho đỡ "lập dị" ạ, các mẹ đừng cười nhé!

Mình vừa sinh con xong, chẳng muốn đi biển nhưng ox cứ bắt phải đi, đăng ký vé và phòng nghỉ rồi, đi cùng cty ox, mình mới sinh xong, vẫn còn béo quá, bụng, đùi rạn tứ lung tung, mình chán lắm, cứ nghĩ tới ngày đi là mình sợ và thấy cũng ngại lắm, mẹ nào tư vấn giúp mình xem nếu mình mặc xoóc và áo 2 dây để tắm biển thì liệu có lập dị quá ko? giúp mình nhanh với nhé!thanks cả nhà!
    ôi trời ơi buồn quá, béo ơi là béo!:Crying::Crying::Crying:

Theo cá nhân em thì không có gì lập dị vì em cũng mặc vậy không mà.Xưa giờ tắm biển em toàn mặc áo thun, quần short ( cũng do em ú nên k thích mặc đồ tắm). Enjoying nha sis.

Trích dẫn Gửi bởi Unbreakable
    Theo cá nhân em thì không có gì lập dị vì em cũng mặc vậy không mà.Xưa giờ tắm biển em toàn mặc áo thun, quần short ( cũng do em ú nên k thích mặc đồ tắm). Enjoying nha sis.
    vậy ah! mình cảm ơn mẹ nó nhé! mình đang quyết tâm giảm cân đây, hiện tại mình 1m57, 56kg, vài và bụng to lắm. khi nào gần đi mình sẽ đi chọn quần sooc và áo dây thôi hiiiiiiii. nói thật bạn đừng cười, mình chưa đi biển bao giờ nên ko biết người ta mặc thế nào hiiiiiiiionttella:

Ôi cứ mặc đồ bơi cũng đc mà. Năm nay nhiều mẫu áo bơi giống như quấn ngắn bó với áo 2 dây vậy. Nếu bạn vẫn chưa an tâm thì thêm 1 cái khăn quấn đi biển là ok mà.

Quần sort áo 2 dây là ok rùi mẹ nó, ko phải suy nghĩ hay lo âu gì cả. Tháng trc mình đi Nha TRang, thấy 1 số người đi tắm biển mặc áo thun, quần jean, áo khoác ngoài, nón, xuống tắm biển đấy. Hình như là sợ đen hay sao áh. Nhìn phản cảm kinh. Quan niệm mình đã tắm biển thì phải mặc đồ tắm 1 mảnh, 2 mảnh hoặc ngại như mẹ nó thì quần sort áo 2 dây. Mình thì thích dạng 2 mảnh hơn (vì ox thích vậy) :Smiling:

Chị đi biển mà ngại mặc đồ bơi thì có thể mặc short + áo bikini + 1 sơmi dài tay, rộng, xắn tay áo lên và buộc vạt nhé. Sợ lộ bụng thì buộc vạt thấp, còn không sợ thì buộc cao lên. Vẫn mát mẻ và che được khuyết điểm ợ. Àh quên, sơmi không cài cúc đâu nhé, để hở áo bikini ra, tay thì phải xắn cao lên nhé.

Đi biển mà k mặc bikini mới lập dị mẹ nó à.
    Cứ mặc đi, mua bikini che hết cả bụng và đừng ngắn quá ấy. Mình đi tắm biển chứ có đi thi hoa hậu bikini đâu mà, hehe. Không ai chê đâu mà!

Các Chủ đề tương tự

1. Redsnow bị "jailbreak failed service wouldnt start" tren MAC 10.8
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-23-2012, 04:30 AM