Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

dịch vụ Ông già noel tặng quà cho bé tại nhà, ở đâu?

Ra Lương Văn Can liệu có được không bác nhỉ ? tối đi làm về em ra đấy luôn.

Bạn ra phố Quán Thánh ý, mình không rõ địa chỉ cụ thể, nhưng đó là một cửa hàng chuyên nhận gói quà, họ cũng có cả dịch vụ đó đấy.

Tối qua mình vừa ra Lương Văn Can, chi phí ông già Nô en ở đó mất 100.000 đ đấy (bao gồm vận chuyển và gói quà)

Trích dẫn Gửi bởi mituot2003
    Bạn ra phố Quán Thánh ý, mình không rõ địa chỉ cụ thể, nhưng đó là một cửa hàng chuyên nhận gói quà, họ cũng có cả dịch vụ đó đấy.
    ở Quan thánh thì giá cả gói và vận chuyển thế nào bạn ? Tks

Trích dẫn Gửi bởi tuankiet5
    Các bố mẹ thông thái cho em hỏi tí. Noel đến rồi, em muốn mua quà cho bé, và kèm dịch vụ ông già noel đến tặng quà cho bé tại nhà, nhưng không biết đặt dịch vụ này ở đâu ? Em ở Hà Nội ah, các bác giúp em với, em cám ơn nhiều.
    Hiệu sách Tiền phong có dịch vụ ông già Noel miễn phí. Mình phải mua hàng khoảng 100K hay 150K gì đấy (coi nhu là trả tiền công và lại ko mất tiền mua quà). Mấy năm nay mình toàn đặt dv này cho các bé nhà mình, nói chung là đúng hẹn.

Èo Năm ngoái mình cũng làm dịch vụ này đấy, Năm nay bận hội chợ, 100k chỉ dịch vụ vận chuyển quà thôi ( ko kèm quà ) đảm bảo , chu đáo, Tối đến khách gọi chuyển quà lung tung xù , còn cả chuyển cho người yêu, cơ mà tối mắt ra chẳng thể nào dám nhận nhiều, hihi, Nếu các mẹ thích thì năm nay lại phục vụ nhỉ, hihi . Chuyển trong 2 ngày, 23 và 24. Năm ngoái tớ còn đến các nhà trẻ cơ nhé, Ban phụ huynh đặt tặng quà tại trường đông ơi là đông . Nhộn nhịp từ sáng tới tối mịt, cũng vui mà mệt. Cứ tính một lớp học là 300k. Vì có tính tổ chức chương trình mà, có chụp ảnh miễn phí trong vòng 30' . Mình ko quảng cáo ở đây đâu, chỉ đăng trên báo và các chỗ khác thôi, tại thấy mọi người nói chuyện vui lên thấy vui kể lể lại ấy mà.
    Nếu Trên 10 người cùng một nhóm gần nhà rủ nhau tính 70k ( Bán kính cách nhau 200-500m. Hoặc phố trên phố dưới

minh ở Vĩnh Hưng. Co chỗ nào chuyển quà gần khu vực này không? mẹ nào biết tư vấn giúp mình với. Mình đang cần để đăng ký cho kịp ngày Noel năm nay. Cảm ơn rất nhiều.

gọi tổng đài 1068 của Viettel cũng có đấy mấy bạn
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm lại Iphone bị rơi đêm Noel - Xin mọi nguời giúp đỡ !
    Bởi phuongdk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 12-31-2012, 07:25 PM