Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Đang ở
    Cần Thơ

Hà Nội : địa chỉ mua áo dạ , áo khoác mùa đông đẹp ạ :x

Hix e đang thiêu áo khoác đông quá ạ, bây giờ tuy mới tháng 10 nhưng năm nay ở Hà Nội đã nhập về kha khá lượng áo khoác mùa đông về r. E đang rất muốn kiếm áo dạ dài có đai cổ bẻ các màu be , đen để mặc trùm ngoài váy mà chưa tìm được cửa hàng nào có hix. E biết bây giờ hàng đông về chưa nhiều nhưng các c cho e xin ít review về các cửa hàng có áo khoác dạ đông đẹp ở hà nội và giá cả lun ạ... :X

mấy hàng vnxk nhiều lắm bạn, lên lam cha me mục mua sắm hoặc mua rẻ nhá.....

mình hay mua áo dạ bên chợ Ninh HIệp , năm ngoái mua được 2 cái ưng lắm, mà giá cũng ngon, 1 cái màu đỏ ngắn 250k, còn 1 cái màu be có mũ thì 400k, mà đẹp hơn hẳn nhiều chỗ bán ở Hà nội

Trích dẫn Gửi bởi samnamhanquoc
    mình hay mua áo dạ bên chợ Ninh HIệp , năm ngoái mua được 2 cái ưng lắm, mà giá cũng ngon, 1 cái màu đỏ ngắn 250k, còn 1 cái màu be có mũ thì 400k, mà đẹp hơn hẳn nhiều chỗ bán ở Hà nội
    hi thế hả c, e chưa sang chợ Ninh hiệp bh nhưng hình như mua đồ là phải mua cả dây ngta mới bán ợ. Các c ơi hình như hn mình đa số đều lấy từ chợ Ninh hiệp đúng ko ạ chứ e nghĩ chắc ít hàng đánh đồ trực tiếp từ bên TQ lắm

Đợt vào mùa sẽ có nhiều mẫu mã đẹp hơn chứ giờ toàn là mốt năm ngoái thôi. Thỉnh thoảng lùng hàng sida cũng mua đc những cái vừa rẻ vừa đẹp

e cũng nghĩ h đa số toàn hàng tồn năm ngoái , hình như áo khoác hàng đông về mạnh nhất là khoảng tháng giữa tháng 12 đúng ko ạ , khoảng trc noel nửa tháng ý ạ

Ấy ơi đừng mua áo, mua vải ík rùi may theo số đo thì đẹp mà chưa chắc đắt ?

Trích dẫn Gửi bởi HungJX
    Ấy ơi đừng mua áo, mua vải ík rùi may theo số đo thì đẹp mà chưa chắc đắt ?
    mình mua vải may mấy cái áo voan thui mà phải khoảng 1 tháng giục mãi mới lấy đc áo nên mình sốt ruột lắm may về ko ưng thì lại mất công ...

Uhm, đại đa số các cửa hàng bt toàn lấy đồ bên Ninh Hiệp về bán, bên đó họ bán buôn là chủ yếu mà. Các shop cao cấp thì ko nói làm gì, các shop bt thì m thấy bên đó hàng nào cũng có.
    Nhưng giờ sang đó khó mua đồ lắm, đang giao mùa, đồ mùa đông thì chưa có mấy, đồ mùa hè thu thì cũng ko có nhiều thứ đẹp,...
    M cách đây 1 tuần sang đó chơi, tiện thể ghé qua, mua cho 2 con bộ coton như của Gap, mua lẻ có 80k, mua buôn cả dây là 75k, nhưng ở HN ko nơi n ào bán dưới 140k cả, bên l.c.m cũng bộ như thế cũng 135k tới 155k tùy size.
    Nên nếu có time thì mọi ng sang đó tha hồ chọn lựa, nhưng tất nhiên ko có hàng cao cấp đâu nhé

mình cũng nghĩ đại đa số hàng ở Hn là đều đánh buôn từ bên đó, mình chưa qa đó bh vì tính mình lười lùng đồ lắm thường là mua quen 1 ch dù đăt hơn nhưng vẫn mua cho xong . Nhưng mùa đông năm nay muốn sắm thêm vài cái nào ưng ưng

Các Chủ đề tương tự

1. Cần mua nhà giá khoảng trên dưới 1 tỷ ở Quận Hà Đông
    Bởi mXpha trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-07-2015, 08:09 PM
  2. Mua áo khoác dạ dáng dài ở đâu rẻ mà đẹp HN
    Bởi wingchunvn.net trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-27-2013, 07:04 AM
  3. hỏi địa chỉ mua áo khoác dạ ở sài gòn cho mẹ
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0