Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Hà Nội - Hỏi địa chỉ may áo dài qua mạng?

có trang này nè bạn: www.golaodai.com. bạn xem thử xem

Cám ơn bạn nhé. Giá mà có cửa hàng nào Hà Nội thì tốt. Tết mình lại về Hà Nội nên muốn qua pickup luôn ý mà.

Trích dẫn Gửi bởi SócNâu
    Các mẹ ơi, các mẹ giúp em với ạ. Em đang ở nước ngoài, muốn đặt may áo dài để Tết em về có cái mặc luôn. Các mẹ có biết thì chỉ giúp em địa chỉ nào ở Hà Nội nào may áo dài online tốt với ạ, em order rồi Tết về HN lấy mặc luôn ạ. Thanks các mẹ nhiều nhiều :LoveStruc:.
    Mình copy lại ở đây, địa chỉ là áo dài Minh Đức ở 41 Đặng Tiến Đông, Đống Đa, mình xem trong album khách hàng thấy Kiều bào ở Mỹ, Hàn, Đài... hay chọn may ở cửa hàng Minh Đức này lắm, bạn thử xem nhé: https://www.facebook.com/cauvongad <div class="bbcode_container"> <div class="bbcode_quote"> <div class="quote_container"> <div class="bbcode_quote_container"></div> Quý Khách ở xa muốn đặt may đặt may áo dài tại Áo dài Minh Đức - Vietnam Tradition Costume chỉ cần gửi số đo 3 vòng + thông tin chiều cao, cân nặng + chiều cao của giày mặc áo dài là có thể có được chiếc áo dài như ý.
    Giá tiền và mẫu vải: https://www.facebook.com/aodaiminhduc
    </div> </div> </div>

Trích dẫn Gửi bởi SócNâu
    Các mẹ ơi, các mẹ giúp em với ạ. Em đang ở nước ngoài, muốn đặt may áo dài để Tết em về có cái mặc luôn. Các mẹ có biết thì chỉ giúp em địa chỉ nào ở Hà Nội nào may áo dài online tốt với ạ, em order rồi Tết về HN lấy mặc luôn ạ. Thanks các mẹ nhiều nhiều :LoveStruc:.
    Em cũng vừa mới đặt 1 bộ ở đây, gửi link cho mẹ tham khảo nhé aodaixuan.com