Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Bốt kiểu UGG mua ở đâu ạ ?

Con em gái mình sắp đi học ở Bắc Âu, lạnh lắm, nên mình muốn mua tặng nó một đôi bốt ấm kiểu UGG. Nhưng mua hàng UGG xịn thì toàn độ 150euro, đắt quá mà đi 1 năm nó chán thì cũng phí tiền. Các mẹ có biết chỗ nào bán bốt kiểu như thế này mà là hàng HQ hay gì đó, giá cả phải chăng hơn và chất lượng tạm ổn ko thì mách cho mình với, mình cảm ơn nhiều nhiều:
    :Rose::Rose::Rose::Rose:

em không biết chỗ ở vn nhưng em ở úc đang vào mùa lạnh nên ugg boots đang đc bán tràn lan, giá cũng rẻ chừng 40 aud. mẹ mún thì em mua dùm post về cho mẹ. chỉ mua dùm mẹ thôi, không tính thù lao đâu.

Ôi thật ư, cảm ơn bạn rất rất nhiều. Nhưng làm sao mình chuyển tiền gửi bạn được nhỉ ? :Rose: :Rose: :Rose:

40 aud là bao nhiêu thế chị

ôi, e cũng hóng, chứ đi boot ở vn e vẫn bị lạnh chân.
    còn ở hn thì chị có thể order từ hàn về ạ. năm kia e order của bạn có nick 60leduan trên muare về dùng thì cũng oki.

Năm nay nếu ko có UGG boots thì chắc là mình chết rét rồi. Ấm dã man!
    Ở VN ko có bán boots xịn. Mình phải nhờ bạn xách từ Úc về.
    Các hàng bán quần áo phụ kiện teen teen cũng có bán Uggboots fake nhưng chất lượng rất kém
    Thường là bên ngoài làm bằng băng lông, bên trong lót lông giả. Form dáng ko đẹp, trông rõ là fake.
    Ko biết đi có ấm ko. Mình cũng muốn mua 1 đôi nữa. Thấy rất đáng đồng tiền
    Mà bạn boom mua ở store nào thế? Bạn mình mua hộ mình mà tận 197 $, giảm còn 120$ T_T
    Mình muốn mua 1 đôi nữa mà chừng 40$ như bạn nói thì kinh tế hơn

Em lôi topic này lên vì đang thèm quá mà search mãi ko ra, xem mấy đôi fake thì vừa ứom thử rút chân ra bông bám đầy ống quần hic, thử ở cái shop Ad 555 kim mã ý, bán hàng fake lòi mà cứ khăng khăng rằng địa chỉ bán auth duy nhất hn hic hic sợ sưu trắng trợn này thật.

Bạn lên mấy web shop online đồ Hàn, giờ Ship về cũng ko đắt mà mình thấy nhiều đồ Hàn dùng ok lắm, mẫu mã cũng đẹp.

Trích dẫn Gửi bởi Trizzie
    Em lôi topic này lên vì đang thèm quá mà search mãi ko ra, xem mấy đôi fake thì vừa ứom thử rút chân ra bông bám đầy ống quần hic, thử ở cái shop Ad 555 kim mã ý, bán hàng fake lòi mà cứ khăng khăng rằng địa chỉ bán auth duy nhất hn hic hic sợ sưu trắng trợn này thật.
    mình search trên muare từ khóa UGG thì ra đường link của bạn đấy, chỉ nhìn ảnh thôi đã thấy fake lòi ra rồi ý :O , đừng nói là fake 1 chứ fake của bạn ý còn chả bằng fake 5, fake 6 , hàng chợ ý chứ :O . Mình là du học sinh nên đi UGG xịn rồi vì vậy đảm bảo luôn

hóng mua boot ugg. thích lắm nhưng nếu hơn 100au cũng hơi chát đấy nhỉ. các chị chia sẻ e chỗ mua đồ tốt với, ko xài hàng fake nha mấy c