Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Đồ lót Pierre cardin

Sau gần chục năm mặc đồ lót triumph, mình quyết tâm đổi đời bằng cách thử xem các thể loại hàng xóm khác như thế nào. Chủ nhật, cùng cô em gái vào vincom ngắm nghía các kiểu. Sau khi đã lượn qua Elle, Vera, rồi ngắm lại người bạn cũ Triumph trong niềm tiếc nuối vô hạn vì chẳng có ẻm nào vừa mắt cả, mình lượn qua bọn Pierre cardin, hí hửng vì sao bọn này có cái áo vừa ý mình thế, loại quả trơn, mút mỏng, gọng và dây có vẻ chắc chắn, làm luôn 3 cái, hơn 300k 1 em, hai quả chéo, một quả ngang có thể thay dây để mặc với áo hai dây. Mang về, giặt tay lần đầu nhẹ nhàng nâng niu lắm, xong mặc rất ok, quả gọn, ôm, nâng ngực. Hỡi ôi, sau lần giặt thứ hai, cũng giặt tay, cũng nâng niu lém, mấy em áo thân yêu của mình mút đi đằng mút, vải đi đằng vải, nhăn nheo, méo mó thảm hại. Mấy lần trước mình mua quả trơn của triumph bị nhăn cũng không đến mức thê thảm như thế này, nếu mặc lâu nó cũng chỉ để lại vết dập nhẹ trên quả áo thôi, đằng này, mấy ẻm Pc mút của nó lõm hẳn vào, có nắn thế nào cũng không thể phẳng được, không thể mặc nổi. Thế là đành chia tay người hàng xóm thân yêu, chia tay ngót 1000k cho một vài ngày sung sướng và một vài tuần rỗng ngân sách cho mục chi đồ lót. Hic hic. Đau thía.:Crying:

Đồng ý với bạn luôn . Đồ lót PC chỉ mua về để "ngắm" :Angel:

Mình dùng thì ko có tình trạng như vậy, mẹ mình giặt đồ lót cũng ko giặt tay mà cho vào túi vải,rồi bỏ vào máy quay thoải mái, nhưng đâu có bị làm sao đâu. Bra của mình cũng toàn P.C, chuộng hãng này hơn 3 năm rồi, rất vừa ý vì màu sắc trẻ trung phong phú ...

Oh, mình cũng dùng hơn 3 năm rồi, thấy quả cũng hỏng hóc do mình để GV giặt, giờ tự giặt thấy ok lắm, mình thấy đồ PC mặc rất thỏai mái đấy chứ.

Áo mình mua là quả trơn cơ, của các mẹ cũng thế à, nếu là quả ren thì chắc đỡ hơn, còn quả trơn mà bị nhăn hoặc dập phần mút đệm thì lộ lắm, khó mặc đẹp lắm.

Mình thì bi bung gọng, dù mới mặc thôi, gọng bị rỉ nữa mới khó hiểu.
    Vì vậy nên mình hơi bị mất cảm tình với hãng này.
    Thực sự mẫu mã P.C. khá đẹp. Mua ở nước ngoài thì rẻ hơn (không tới 300k) nhưng chất lượng thì thua Triump. Hơi lạc đề xíu nhưng nếu không dùng Triump thì mình thích Wacoal của Thái hơn, chắc mình quan tâm đến chất lượng hơn mẫu mã ... hihi

Trích dẫn Gửi bởi miumiu74
    Mình thì bi bung gọng, dù mới mặc thôi, gọng bị rỉ nữa mới khó hiểu.
    Vì vậy nên mình hơi bị mất cảm tình với hãng này.
    Thực sự mẫu mã P.C. khá đẹp. Mua ở nước ngoài thì rẻ hơn (không tới 300k) nhưng chất lượng thì thua Triump. Hơi lạc đề xíu nhưng nếu không dùng Triump thì mình thích Wacoal của Thái hơn, chắc mình quan tâm đến chất lượng hơn mẫu mã ... hihi
    Walcoal của Nhật chứ chị ?
    Em thì chỉ thích La Senza, thích hơi là thích:Laughing::Laughing::Laughing:

Trích dẫn Gửi bởi pinkilicious
    Walcoal của Nhật chứ chị ?
    Em thì chỉ thích La Senza, thích hơi là thích:Laughing::Laughing::Laughing:
    Uh, La Senza cũng thích thật, nhưng lầm trước đi Malay mua được hàng sale off thì toàn size to, hichic, mình thì ko thích nhiều mút và nhẹ nhàng nên vẫn thích PC và La senza.

Hihi .... tại vì hồi mình ở Thái mình xài hiệu đó giá mềm hơn Triump. Thấy bán nhiều mình tưởng hiệu của họ luôn, vậy là hiệu của Nhật rồi :Angel:. Cảm ơn em Pink :LoveStruc::Rose:.
    Mình có La Senza mà chưa mặc thử. Hồi đó thử PC & Victoria Secret 1 lần đều thấy không bằng Triump nên ngại thử thêm hàng khác. Nghe em Pink nói thấy hấp dẫn ghê, chắc sẽ "đưa bạn La Senza vào sử dụng" :Battin ey: :Rose:

La senza ở bên nước ngoài có rẻ hơn ở VN ko các chị nhỉ?
    Mà em vào shop ở Nguyễn Trãi xem họ toàn bán 1 giá với 3-5 sản phẩm, lỡ mình chỉ muốn mua 1 cái kiểu đó cũng khó :Sigh:

Các Chủ đề tương tự

1. Walcoa vs Wanabe vs ibasic vs Minoshe, Pierre Cardin vs Triumph vs Vera
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-29-2013, 05:41 PM