Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

găng tay da 1,5 T có đắt không nhỉ??

Tớ vừa đc mời mua 1 đôi găng tay da xịn, hàng hiệu, giảm giá 70% còn khoảng 1,5 triệu, thích quá nhưng đang băn khoăn giá như thế có đắt ko các mẹ :Thinking: (nó mà giảm 90% thì mình mua ngay rooling
    Các Mẹ sành mua đồ trả lời giúp với, cám ơn nhiều :LoveStruc:

Hí hí hí. Bằng cả tháng lương công chức lại không đắt ah bác. Có điều đã kết thì cứ chiến thôi. Của mua là của được. Kinh nghiệm mua đồ của em bây giờ là phải là đồ có chất lượng. Mình bỏ nhiều tiền mua món đồ thật sự bền sẽ tốt hơn là mua 10 lần với 10 món đồ rẻ tiền.

Hàng hiệu là hãng nào hả chị, nguồn gốc xuất xứ nữa? Em nghĩ giảm 70% rồi mà vẫn còn 1,5tr tức là giá thật khoảng 5tr thì hơi đắt ạ. Em ở Pháp mua găng tay da thật cũng tầm 50e thôi (~1.3 tr chưa giảm giá). Cái nào 70-100e là xịn kinh khủng rùi.
    Em thì nghĩ việc giảm giá ở VN không đc "thực chất" như nước ngoài, tức là hay đẩy giá cao lên rồi nói là giảm % rất lớn làm cho khách hàng cảm giác mua được rẻ còn thực ra chỉ giảm chút ít thôi.
    Nhưng mà hàng cao cấp thì giá cũng vô cùng lắm ạ, có cái cả nghìn $, em ko có dùng bao giờ nên ko có kinh nghiệm.

Bác nói rõ là hiệu nào đi kẻo bà con khó đánh giá, vì đồ da cũng nhiều loại lắm. 1,5T vnd là bằng khoảng 55 euros, nếu đích thị hàng de luxe (hãng nổi tiếng, chất đẹp, kiểu đẹp) thì được vì giá gốc của găng loại này tối thiểu cũng phải 120 euros rồi.

hàng Escada, da cừu (thấy nó bảo thế), nhưng đúng là đẹp thật, rất nuột nà, mềm mại. mỗi tội cái giá là còn lăn tăn thôi

Chỉ sợ hàng nhái thôi chứ nếu là Escada xịn thì giá thế là ok rồi. Escada không cao cấp hẳn như Vuiton hay Lancel, nhưng nó cũng không phải hàng tầm tầm bán trong siêu thị. Nếu bác thích thì mua nhưng nhớ check cẩn thận. Hàng hiệu bao giờ bao bì nhãn mác cũng tử tế lắm, thậm chí có giấy chứng nhận sp đi kèm đàng hoàng.

Dạ, bác em bên NGA gửi về nhiều găng tay da lắm ạ, nhiều ng nhờ em mua hộ nên giờ e cũng đang bán găng tay da cừu thật 100%, lông bên trong dày dặn. Siêu ấm ạ, giá em bán bằng 1/5 trên vincom ạ. Đôi nam 300, nữ 280 ạ. CÁc mẹ ủng hộ e với ạ. Nhà em ở 22 ngõ 640 đường láng. 0166 287 1991 ạ.
    Xem thêm: http://www.webtretho.com/forum/f3272...96/index3.html
    Nguồn: Webtretho.com

Các Chủ đề tương tự

1. Găng tay da cho bố mẹ (HN)
    Bởi truongbattery trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-05-2014, 06:25 PM
  2. Mua giày vs găng tay leo núi ở đâu rẻ đẹp?
    Bởi supper3321 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 11:31 PM
  3. Mua bộ khăn-mũ (găng) len ấm ở đâu ?
    Bởi hieuqt trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-11-2013, 12:53 AM
  4. Hỏi tìm xưởng gia công quần áo làm được găng tay da
    Bởi kimmon trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-17-2013, 08:04 PM
  5. Hổi chỗ mua găng tay dài (chống nắng/dạ hội) loại đẹp của Trung Quốc