Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Áo choàng tắm giá rẻ chất lượng tốt (HN)

Bà con ơi, em muốn mua một vài cái áo choàng tắm bằng vải bông để dùng mùa đông cho đỡ lạnh, thấy trên xine diễn viên mặc trông tiện lợi và ấp áp thích thế Bác nào biết ở đâu bán loại này, giá cả vừa túi xiền một tí chỉ em với nhé. Hồi nọ em thấy trong Vinatex Bà Triệu bán (hình như là 99k một cái thì phải), nhưng lúc ấy thấy chả cần... bi giờ muốn mua lên xem lại không còn nữa chứ! tiếc quá!

Trích dẫn Gửi bởi mebill8686
    Bà con ơi, em muốn mua một vài cái áo choàng tắm bằng vải bông để dùng mùa đông cho đỡ lạnh, thấy trên xine diễn viên mặc trông tiện lợi và ấp áp thích thế Bác nào biết ở đâu bán loại này, giá cả vừa túi xiền một tí chỉ em với nhé. Hồi nọ em thấy trong Vinatex Bà Triệu bán (hình như là 99k một cái thì phải), nhưng lúc ấy thấy chả cần... bi giờ muốn mua lên xem lại không còn nữa chứ! tiếc quá!
    Tớ vừa mới thấy trong Big C loại áo này, nhiều màu sắc lắm. Bạn vào đó xem!

Mẹ cháu mua ở 161 Chùa Bộc ấy, hình như 50K hay 55K gì đó thôi ạ

Trích dẫn Gửi bởi mynemo
    Mẹ cháu mua ở 161 Chùa Bộc ấy, hình như 50K hay 55K gì đó thôi ạ
    Híc, mẹ cháu kg đọc kỹ ạ, đấy là áo bông choàng tắm cho cháu chứ kg p cho người lớn :4:

HÔm trước mình có mua 1 cái cho bé ở Metro SG, 50K gì đấy, áo cho người lớn thì khoang 90K, do công ty DONABOCHANG ở Đồng Nai làm, áo đeplắm! Bạn xem Metro ở HN có không nhé!

Vâng, em phải đính chính cho rõ với các bác là em muốn mua loại áo choàng tắm cho người lớn, loại cho ox em và em mỗi thằng một cái í. Em sẽ qua thử big C xem, còn metro thì xa quá nhỉ!

Vâng, em phải đính chính cho rõ với các bác là em muốn mua loại áo choàng tắm cho người lớn, loại cho ox em và em mỗi thằng một cái í. Em sẽ qua thử big C xem, còn metro thì xa quá nhỉ!
    Mẹ Bill ơi, tớ mua 2 cái áo choàng tắm bằng bông cho 2 vợ chồng từ năm ngoái nhưng chửa dùng lần nào vì mặc mùa đông thì thích nhưng nghĩ chuyện giặt ngại quá cơ. Nếu mẹ nó thích thì tớ để lại cho, giá 50K 1 cái.
    Tớ đã đóng thùng 2 cái áo này để định hôm nào đưa qua cho chị Loan ủng hộ đồng bào miền Trung rồi, nếu mẹ nó lấy lại thì phone cho tớ, tớ mang đến cho còn 100K nhờ mẹ gửi lại cho chị LOan để cho vào quỹ CSTT hộ tớ.
    phone của tớ 0904776850

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Rô-Ron
    Mẹ Bill ơi, tớ mua 2 cái áo choàng tắm bằng bông cho 2 vợ chồng từ năm ngoái nhưng chửa dùng lần nào vì mặc mùa đông thì thích nhưng nghĩ chuyện giặt ngại quá cơ. Nếu mẹ nó thích thì tớ để lại cho, giá 50K 1 cái.
    Tớ đã đóng thùng 2 cái áo này để định hôm nào đưa qua cho chị Loan ủng hộ đồng bào miền Trung rồi, nếu mẹ nó lấy lại thì phone cho tớ, tớ mang đến cho còn 100K nhờ mẹ gửi lại cho chị LOan để cho vào quỹ CSTT hộ tớ.
    phone của tớ 0904776850
    Bạn ơi, ko ai lấy thì để lại cho mình nhá?

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Rô-Ron
    phone của tớ 0904776850
    Mẹ Roron ơi, áo của mẹ mầu gì? Kích cỡ thế nào? MẸ nó mua ở đâu? Vợ chồng em toàn người không nhỏ nhưng... không cao lắm:d

Mẹ Roron ơi, áo của mẹ mầu gì? Kích cỡ thế nào? MẸ nó mua ở đâu? Vợ chồng em toàn người không nhỏ nhưng... không cao lắm:d
    Tình hình 2 cái áo là thế này :
    Cạnh nhà tớ là cái xí nghiệp may hàng XK, năm ngoái nó bán thanh lý hàng tồn kho, hàng XK bị lỗi nên tớ cũng cố chen vào mua được 2 cái áo choàng tắm bằng lông. 1 cái mầu hồng, 1 cái mầu trắng nhưng cả 2 cái đai áo thì lại cùng 1 mầu trắng ( hàng thanh lý có gì mua nấy ). Đây là áo nó may XK cho Old Navy. Tớ chẳng biết cỡ gì nhưng như tớ cao 1m55 thì mặc cao đến dưới bắp chân thì phải. Nếu lấy thì báo ngay cho tớ nhé bởi vì tớ đang muốn mang cái thùng quần áo cũ đi.

Các Chủ đề tương tự

1. Áo choàng nỉ
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-14-2014, 04:02 PM
  2. Điểm nhấn ngày thu với những kiểu choàng khăn độc đáo
    Bởi nht190187 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 12-10-2013, 06:07 AM