Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Mua hàng xuất khẩu ở đâu tại tp.HCM??

Em ở miền Trung, đợt này vào tp.HCM để đi định cư ở nước ngoài, em muốn mua áo quần và giày dép cho em và con trai lớp 8 của em
    em nghe các mẹ bảo nên mua hàng xuất khẩu, em ở q.1 phường Bến Nghé, em tính mua tại Sài Gòn Square nhưng nghe các mẹ bảo
    ở đây bán hàng bữa nay không tốt và phải quen mới mua được hàng tốt và giá tốt, hic mà em thì không có kih nghiệm
    mua sắm ở tp.HCM. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho em địa chỉ nào bán hàng xuất khẩu để đi nước ngoài chất lượng tốt
    và giá tốt, cách trả giá...Em ở xa đến mong mọi các mẹ giúp em với.
    Em cám ơn các mẹ nha!!

Chị tham khảo ở đây xem sao, cũng quận 1. Em thấy cũng khá uy tín. Em có mua ít hàng nam nhưng thấy chủ yếu toàn đồ phụ nữ. Hàng xuất khẩu giờ thấy cũng tùm lum lắm, mua bất cứ chỗ nào cũng phải cẩn thận. Chúc chị sớm mua dc đồ ưng ý. http://www.5giay.vn/showthread.php?t=576231

Đang ở
    Cần Thơ
    mình ở sg, nhưng thấy nhiều shop bán hàng xuất khẩu thôi, cũng ít mua hàng này.HI

Mẹ nào có kinh nghiệm mua hàng xuất khẩu giúp em với, em gần vào tp rồi các mẹ ơi!
    em cám ơn các mẹ nhiều.

Ở đường Phạm Ngũ Lão, quận Gò Vấp cũng có mấy tiệm bán giày dép xuất khẩu. Vì là hàng xuất khẩu nên các size giày dép thường lớn lắm. Chị nào chân nhỏ cũng khó lựa

Trên đường nguyễn kiệm đoạn đi từ ngã tư phú nhuận qua đường ray xe lửa nhìn bên phải có shop bán đồ xuất khẩu cũng chât lắm, có cả đồ ngừoi lớn và trẻ em. Mẹ nó quan tâm thì ghé qua xem thử nhé.

giày nữ xuất khẩu mua ở đâu có ai biết k ạ?

Cho mình xin tên shop đc không bạn ?
    Trích dẫn Gửi bởi canhngo90
    Ở đường Phạm Ngũ Lão, quận Gò Vấp cũng có mấy tiệm bán giày dép xuất khẩu. Vì là hàng xuất khẩu nên các size giày dép thường lớn lắm. Chị nào chân nhỏ cũng khó lựa

Bạn có thể đến cửa hàng Đan Anh shop đường Đề Thám, Q1 để mua hàng nhé, mình thường mua ở đây và rta61 ok đấy