Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Lời khuyên mặc đẹp cho mẹ từ J.Lo

Chắc chắn là bạn biết Jennifer Lopez! Điều đáng ngưỡng mộ nhất là sau khi làm mẹ của một cặp sinh đôi, dường như J.Lo càng đẹp hơn bao giờ hết. Hãy nghe lời khuyên của cô ấy dành cho các bà mẹ!
    Sau khi sinh con, thật khó tin là Jennifer Lopez vẫn giữ được phong cách thời trang đã làm nên thương hiệu J.Lo trước đó. Thực tế là J.Lo có mắc phải một số lỗi thời trang lớn nhưng hẳn bạn cũng công nhận rằng số lần cô xuất hiện xinh đẹp là đáng để ghi nhận hơn. Dường như bà mẹ này đã tìm được cách ăn mặc đẹp nhất cho mình sau khi đã trở thành một người mẹ. Bạn cũng vậy đấy, việc làm mẹ không phải là lý do để bạn không thể đẹp như trước, hãy tự tin và sẵn sàng tỏa sáng đi nhé!
    1- Đơn giản là đẹp!
    Hãy nhìn những chiếc váy mà J.Lo chọn khi cô tham dự các sự kiện ngoài trời của chương trình Thần tượng âm nhạc Mỹ. Chiếc váy đơn giản, không hề phô trương kiểu “tôi là một phụ nữ giàu có” nhưng vẫn rất sành điệu và khoe trọn những đường cong gợi cảm của một bà mẹ hai con. Nếu bạn yêu thích phong cách cổ điển và thanh lịch, kiểu váy tương tự với chất liệu vải thoải mái hơn sẽ phù hợp với bạn.

Sành điệu với kiểu đầm ngắn đơn giản trẻ trung. Ảnh: Internet

2- Đừng quên nét nữ tính!
    Phải nói rằng J.Lo là một người phụ nữ ưa sự lộng lẫy với những bộ cánh cầu kỳ. Khi đã trở thành mẹ, cô vẫn yêu thích những mẫu váy đầy nữ tính như vậy nhưng đã rất khéo chọn để chúng phù hợp với một bà mẹ hơn. Đừng quên bạn là một người phụ nữ, những chiếc váy mềm mại, lấp lánh và bồng bềnh là dành cho bạn!

Những đường nét mềm mại lấp lánh tôn lên vẻ đẹp nữ tính gợi cảm của người phụ nữ. Ảnh: Internet.

3- Đừng e ngại màu sắc!
    Thật dễ dàng để sa đà vào cạm bẫy của những bộ quần áo tẻ nhạt nhưng thoải mái khi bạn có những đứa con. Các bà mẹ có xu hướng chọn những màu tối hoặc nhờ nhờ với suy nghĩ chúng dễ mặc, ít lộ khuyết điểm cơ thể và chẳng cần trau chuốt nhiều, và kết quả là bạn cứ thế mà “lúi xùi” dần đi. J.Lo biết điều đó, và cô cũng chủ ý lựa chọn những màu sắc tươi tắn để trông luôn rạng rỡ và vui vẻ. Cuộc sống là muôn màu, vì sao bạn lại tự hạn chế chính mình?

Những màu sắc tươi vui khiến cuộc sống dễ dàng hơn. Ảnh: Internet.

4- Nụ cười là phụ kiện đắt giá nhất!
    Không phải vì cô ấy là người của công chúng nên luôn phải cười thật tươi. Điều gì dập tắt nụ cười của một người phụ nữ đã làm mẹ cơ chứ? Nụ cười là thứ trang sức lộng lẫy nhất mà không tiền nào mua được, chúng là vô giá nhưng bạn chẳng cần phải vất vả để có được. Vậy hãy nở nụ cười đi nhé!

Nụ cười tỏa sáng chính là phụ kiện lộng lẫy và đắt giá nhất. Ảnh: Internet
    Bạn có thể nói rằng Jennifer Lopez có một sắc đẹp thiên phú nên chuyện làm đẹp của cô ấy sẽ không phù hợp với bạn. Nhưng chúng tôi không muốn bạn làm mọi thứ như J.Lo, chỉ là rút ra từ phong cách của cô một ý niệm cơ bản về làm đẹp và có động lực để làm đẹp, còn thì mỗi phụ nữ có một vẻ đẹp riêng của mình. Ai nói bạn không đẹp chứ?

Muốn được như J.Lo thì quan trọng nhất là phải có tiền đi bơm botox như nàng ấy Da nhăn nheo chảy xệ thì có rải vàng lên người cũng thành cái giẻ

Like "đơn giản là đẹp". hợp gu của mình

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-06-2015, 02:16 PM