Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi Mẹ_Cún hói
    Chị đi từ đằng Trần Khát Chân lại mấy nhà thì nó nằm bên tay trái. Theo em thì chị đến Phan Bội Châu thì tha hồ mà chọn, ở đó có nhiều hàng, vài chục cũng có mà tiền triệu cũng có, đôi tầm 300k là ngon lắm rồi
    Mình đang mang bầu nên muốn mua 1 đôi giày thấp, đi mùa đông. Đến PBC thì có phải mặc cả không bạn? Mình sợ mặc cả lắm, ko biết trả giá như thế nào?
    Mình muốn mua giầy chất lượng tốt, chỉ giúp mình cửa hàng với.

Sao bạn lại thích Công giầy nhỉ, toàn đồ tàu như trên hàng Dầu, có khi chất lượng và mẫu mã còn không bằng, nói chung chẳng có gì đặc sắc ở cái hàng này cả

công giầy ở cầu giấy nhìn từ ngoài đã thấy xấu rồi. em ở cầu giấy nhưg ko bao giờ vào đấy xem.

công giầy toàn đôi xấu thui ah!!!e mà mua giầy loại như ở công giầy thì e vào VM mua lun!vừa đẹp,vừa bền,vừa rẻ nữa ah!ở VM có bảo hành mà!!!
    còn nếu mua những dôi độc hẳn k ai có thì e hay lê la mấy hàng như One more hay I a girl!ai may thì cũng chọn đc nhìu đôi hay lắm!!!

Đang ở
    Hà Nội
    Có ai có danh sách các cửa hàng giầy ở HÀ NỘi Không nhỉ?ai có up lên cho mình với nha! thanks mọi người nhiều .hjhj

nhiều lựa chọn quá nhỉ