Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    e thì ngược lại ah, có tất thì ít bị tuột hơn (nhưng là tất da mới tinh thì cũng bị tuột vì trơn quá). E thì mặc quần dài nên mang tất thấy phiền, ko tất thì lại tuột . Hix, mà giày e đã đệm thêm đến 2 miếng lót gót và 1 miếng lót dưới đế (phần tiếp giáp với lòng bàn chân ấy). E chọn size nhỏ nhất rùi (size 35) + lót gót, lót đế như đã nói muh vẫn cứ bị tuột khi mang. Chán thật chán!

em thì cứ đi bình thường thì không sao.khi nào gặp ai đó làm mình mất tự tin là cái giày nó cứ muốn rớt ra khỏi chân .

Thực ra mình nghĩ nếu không biết dán lót gót thì còn tuột hơn, vì mỗi đôi giày, cấu tạo của nó là cần ôm lấy phần gót nhô ra của người đi thì mới không bị nhấc gót. Khi đi tất da chân mỏng, vì tất trơn, chân có xu hướng trôi về phần mũi nên giày cũng có vẻ hơi rộng hơn một chút so với chân. Mình cũng đã thử cách mua miếng dán gót dán vào sát phía trên phần gót nhưng đi rất khó chịu (mũi chân bị kích) mà còn tuột ác hơn (vì giày không ôm gót nữa), mình đã thử dùng cách là cắt đôi một miếng dán (khi bán người ta bán cho mình 2 miếng, tức 1 đôi nhé, loại cottong, 7k một đôi), uốn theo đúng dáng có sẵn của nó, nhẹ nhàng đặt vào sát mép trên của phần mũi giày, miếng dán đó giúp cho chân mình vừa vặn hơn với giày, chân không bị trôi xuống nên không bị nhấc gót nữa, mà mũi chân cũng không bị ép khó chịu.
    Đó là cách của mình và mình thấy hiệu quả, các bạn cứ thử xem có được không nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    up len lay kinh nghiem

Mình cũng rất thích giày cao gót lắm ,nhưng khi đi lại bị y như các bạn làm mất đi tự tin nên không dám mang ,ai ơ tphcm biết chỗ nào sữa chữa được vụ này mách mình với ,cảm ơn!

bạn ơi... bạn có thể chụp hình đôi giày có dán gót của bạn d.c ko?.... Thankkssss bạn nhìu la'm

Mình nghĩ do khi đi, các bạn có xu hướng chúi người về trước nên mới bị tuột. Các bạn để ý giữ thẳng người khi đi thử xem.

mình cũng vậy, chân mình ra mồ hôi nên phải mang vớ khi mang giày bít!
    k mang vớ thì vừa, mang vớ vào lại tuột gót! hic... làm sao hở các mẹ?

Ko bao giờ mình mang được loại giày này. Có tất hay ko tất đều bị tuột gót tất. Hic

híc chắc chẳng có cách nào đâu bạn à.mua giậy cao gót thì mua giầy xịn xịn tý bạn ạ đi cho đỡ đau chân hj

Các Chủ đề tương tự

1. Nhờ chỉ chỗ mua giày
    Bởi nht190187 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-24-2014, 05:35 AM