Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    váy 2 dây mình mua ở đâu thì đẹp vậy mẹ nó ơi,mình thích mấy đầm mặc nhà đơn giản ah,mà gần nhà mình thì khó kiếm phết toàn là đầm mặc dạ tiệt cơ[/QUOTE]
    Em thì lại thấy váy hai dây nhiều lắm. Mẹ nó ở khu nào? chịu khó lượn đường cũng nhiều ối ra ý.

Trích dẫn Gửi bởi susi2211
    úi mấy bộ này nhìn yêu ghê,mình cũng thích giống banva6yu5 đó
    khi nào cần mua pm mình nha

Trích dẫn Gửi bởi Vocokhulo
    váy 2 dây mình mua ở đâu thì đẹp vậy mẹ nó ơi,mình thích mấy đầm mặc nhà đơn giản ah,mà gần nhà mình thì khó kiếm phết toàn là đầm mặc dạ tiệt cơ
    Em thì lại thấy váy hai dây nhiều lắm. Mẹ nó ở khu nào? chịu khó lượn đường cũng nhiều ối ra ý.[/QUOTE]Mình ô bình chánh bạn oi . Nhung mà bạn có bao gio nghe ai nói Mac áo khoác ủ Trang da chua . Mình cũng đang ủ vậy đấy nên ban ngày mình Mac áo khoác suốt . Ủ đuoc thoi gian thấy trang lam co. Các mẹ thu giống mình xem thế nào nhé. Nhung ai moi ủ sẽ thấy rất khó chịu tại nóng lam co. Nhung chịu khó sẽ có làn da trang nhu ý đo. Nhung khổ nổi o nhà Mac đồ đẹp mà Mac áo khoác sẽ không thấy đuoc . Chỉ có khi chìu mát Tam rồi thay đồ thì moi thấy được nguyên bộ đo thui. Còn ban ngày lúc ủ thì lôi thôi lam . Mac áo khoác cu thấy lôi thôi sao sao ý . Nhuung Hk mac thì Hk duoc . Các bạn có cách nào khac phục Hk ah!!!

đồ ngủ c.lady đáng yêu mà..e vừa mua 2 cái váy hồng ở đấy..chất mát mà các mẹ

Đồ bộ mặc ở nhà còn bán ko vậy mẹ nó? Mấy mẫu của mẹ nó đẹp nhưng có vẻ hơi xì tin, chắc mấy ng như mẹ em ko dc rùi. Em đang kiếm mấy đồ bộ mặc ở nhà cho mẹ chồng em.

Mình thì cứ áo ba lỗ với quần short mặc ở nhà...vừa trẻ trung, vừa rẻ tiền