Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Bộ đồ mặc ở nhà

Chào các mẹ,
    Trước đây mình đã từng chia sẻ với các mẹ rằng mình bị chê mặc ở nhà xấu, dành một ngày đi shooping nhưng đúng như các mẹ nói, chằng tìm thấy hãng nào hợp ý.
    Nay mình mới tìm thấy một hãng mới, khá thú vị nè: "C.LADY" made in Vietnam, có một số shop ở Khâm Thiên, Nguyễn Khuyến, Kim Mã. Kiểu dáng và họa tiết rất rất tươi trẻ, giá lại khá phù hợp, khoảng 158.000 VND/bộ. Có cho cả mẹ và bé.
    Nhưng có một vài lăn tăn nho nhỏ. Chất liệu không phải cotton 100% nên không biết mặc vào thế nào vào mùa hè oi bức này, hôm qua có mặc nhưng trời lại mưa mát nhưng đoán cũng ổn thôi. Còn lăn tăn nữa là lúc mua, hỏi dãy này bao tiền, cô bán hàng bảo 158K chị ạ. Khi ra thanh toán cổ bảo 198K vì code sản phẩm khác.
    Chia sẻ với các mẹ nhé. Mẹ nào muốn mua thì thử lượn qua.

Hị hị mình cũng muốn mua mấy cái đồ kiểu mặc nhà dưng mà nó phải rộng và mát mẹ nào có chỗ hay hơn chỉ iem với
    Thanks all

đồ mặc nhà ra thử TV.m xem. bên này thấy họ chuyên mảng này.

vào siêu thị mua mấy bộ gọn gàng là được mà chị

Phụ nu ngày nay ngày càng có nhu cầu làm đẹp ngay o nhà phải khong các bạn .mình thì đac biệt rất quan tâm đến đồ mac nhà vì có chồng rồi nên lúc nào cũng cần phải đẹp truoc mat chồng mà phải không các mẹ.vì vậy nên mình lập nhà này mong các bạn chia sẻ nhe.chúc cho nhà mình ai cũng ngày càng xinh yêu nha . Nói xíu về mình nhe . Mình sinh Nam 91 .o nhà Minh thuong Mac đồ bo thui . Thinh thoảng thi mac quần ngan voi áo thun . Nhung vìng 2 hoi to nên chán Mac gì cũng chang thấy đẹp. Eo Minh 72 lun chán . Mình cũng thuong đap mat nạ để trang hon . Da mình thì tạm thoi on roi . Gio Minh muốn tìm hiểu về quần áo ,lLa sao để đẹp ngay tại ngôi nhà thân yêu của mình . Các bạn tu vấn giúp mình mac sao để không thấy vòng 2 to nua nhe ! Yêu các bạn nhà Minh quá , chung suc xây ngôi nhà mac đẹp để chồng hay nguoi yêu phải ngất ngay nha các bạn . Là con gái thật tuyệt nhe nhe nhe!!!

đồ mặc nhà cũng dễ chon mà

cái gì thoải mái thì mặc thôi b à..ở nhà có ai ngắm đâu

hihi, nếu ko có ai thì em cứ quần đùi 2 dây, còn có khách thì mặc bộ đồ. Nhưng mà em thích nhất là váy 2 dây

Em thì thấy thế lày: lúc bình thường nấu nướng thì ăn mặc lịch sự, kiểu bộ đồ ý hoặc quần sooc áo phông cũng đc, đại ý là ko quá hở hang và nhã nhặn. NGoài ra cũng có nhiều váy xinh đẹp ở nhà lắm. Em thấy quan trọng nhất là gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho. Còn ăn xong chuẩn bị đi ngủ thì mặc váy ngủ sặc xy

Trích dẫn Gửi bởi vocokhulo
    hihi, nếu ko có ai thì em cứ quần đùi 2 dây, còn có khách thì mặc bộ đồ. Nhưng mà em thích nhất là váy 2 dây
    váy 2 dây mình mua ở đâu thì đẹp vậy mẹ nó ơi,mình thích mấy đầm mặc nhà đơn giản ah,mà gần nhà mình thì khó kiếm phết toàn là đầm mặc dạ tiệt cơ