Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Nội y cao cấp Agent Provocateur, Myla, Bordelle, Aubade

Em pm hỏi chị này, chị chia sẻ cho mọi người nhé . Em cám ơn chị nhiều ạ!

dòng Demelza
    Dòng Matilda
    Dòng Jet
    Dòng Zuri
    lung xì linh luôn

Olala, mình cũng là fan của Agent Provocateur đây. Mình mới vừa order rất nhiều lingerie của AP ship từ UK về US rồi mới về VN. Phí ship từ UK về US là $20 nhưng mình được code Freeship. AP lâu lâu có đợt sale siêu rẻ nhưng so với VS hay LS thì vẫn còn cao ngất ngưỡng. Mỗi lần mua hàng thì website hay bị nghẽn vì lượt truy cập rất đông. Mệt mỏi lắm nhưng khi được cầm trong tay những bộ lingerie xinh xắn thì hạnh phúc không thể tả nổi đặc biệt là hộp quà cực yêu và receipt xinh không thể tả nỗi

omg hihihi cuối cùng cũng tìm được bạn cùng chí hướng =)) Nhìn các em của bạn minilove thích quá. Mà sao bạn mua cả size 1,2,3 luôn hả?
    đợt vừa rồi mình canh trễ wa thành ra bị hết size, tóm được mỗi em Mercy waspie.
    Em này mặc vào như corset í, bó chặt bụng mình lại nhìn eo ót lắm. Mỗi tội mặc lâu thì ... phải nới nới ra cho đỡ mệt. Giờ mới hiểu cảm giác mặc corset nguyên ngày của các chị em ngày xưa.
    Mình thấy sale rồi thì trừ các bộ bodysuit ra, cũng ngang ngửa VS mà. Mình mua em này xong thấy hoàn toàn xứng với tiền mình bỏ ra vì em í quá đẹp
    Mình mua bộ bikini Roxanne này trước đợt sale gần 2 tuần mới tức chứ. Vừa nhận xong thì nó sale Nhưng đành tự an ủi vì đồ sale ko có size của mình. Bộ này nhìn ngoài thì đẹp hơn trên hình vì có chi tiết bằng da

em Mercy waspie mình kết hợp với quần lót dây màu đen, không mặc áo và tất da, nhìn rất là ... toé khói Nhìn nó sẽ gần giống như thế này
    mình đang tăm tia em Birthday Suit (thực ra là em nào tớ cũng thích :P)

Mấy bộ này nếu sale nhiều nhất là còn bao nhiêu ạ 2 chị, với bra và chip, bodysuit ạ. Thường bao giờ sẽ có chương trình sale ạ. 2 chị cho em xin ít thông tin . Em cám ơn ạ

em chocolate ơi, khi sale rồi thì bra với knickers giá khoảng từ £20 (tầm 600k). Cái nào cầu kỳ quá thì sẽ mắc hơn

Trích dẫn Gửi bởi vertical_lola
    em chocolate ơi, khi sale rồi thì bra với knickers giá khoảng từ £20 (tầm 600k). Cái nào cầu kỳ quá thì sẽ mắc hơn
    Thường mùa hay đợt nào sale nhiều nhất ạ chị. Như Vic năm 2 lần sale nhiều .

Bộ Electra của AP trong MV mới của Bruno Mars